หมวดหมู่สินค้า  > คอมพิวเตอร์  > สินค้าไอทีอื่นๆ

สินค้าแนะนำ   เมาส์ปากกา , รับซ่อมคอมพิวเตอร์ , เครื่องอ่านบาร์โค๊ด , อุปกรณ์ไอทีให้เช่า




จำนวนสินค้า 852 ชิ้น

ลำโพงบลูทูธ เครื่องเล่นเพลงดิจิตอลอเนกประสงค์ รุ่น APS-301

ลำโพงบลูทูธ เครื่องเล่นเพลงดิจิตอลอเนกประสงค์ รุ่น APS-301  - ขนาดลำโพง 2 นิ้ว x2  - กำลังขับ 3 วัตต์ RMS x2  - ความต้านทาน 4 โอห์ม  - รองรับความถี่ 120 - 18 000 Hz  - แจ็คเชื่อมต่อขนาด 3.5 มม.  - ขนาดของดอกลำโพง 40มม. &

Tag : Bluetooth Speaker , ลำโพงบลูทูธไร้สาย , Flash drive , Handy drive , Thumb drive , Kingston , Apaser , Sandisk , เครื่องคิดเลข , เครื่องคิดเลขเพื่อการคำนวณ


ลิ้นชักเก็บเงิน 5 ช่องธนบัตร 5 ช่องเหรียญ วัสดุทำจากเหล็ก แข็งแรงทนทาน

POWER GOLD PG-200 5 ช่องธนบัตร 5 ช่องเหรียญ คุณสมบัติของลิ้นชักเก็บเงิน ทำจากวัสดุเหล็กคุณภาพดี มีความหนาและทนทาน กล่องเก็บเงินมีราคาถูก คุ้มค่า รูปทรงทันสมัย ตัวหนีบธนบัตรมีความแข็งแรง เพราะทำจากเหล็กคุณภาพดี กล่องเก็บเงินมี 5 ช่องธนบัตร 5 ช่องเหรี
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน powergoldthai
11 ม.ค. 2559 11:26:46


Tag : ลิ้นชักเก็บเงิน Cash Drawer pos เครื่องพิมพ์ใบเสร็จ


รับซื้อคอมร้านอินเตอร์เน็ต ร้านเกมส์ ให้ราคาสูง ไม่กดราคา คุณชาย081-6558710

รับซื้อคอมร้านอินเตอร์เน็ต ร้านเกมส์ ให้ราคาสูง ไม่กดราคา คุณชาย081-6558710 รับซื้อของมือสองทุกชนิด รับซื้อของย้ายบ้าน รับซื้อของเลิกกิจการทุกชนิด ให้ราคาสูง รับซื้อของมือสองทุกชนิด ของย้ายบ้าน ของเลิกกิจการ รับซื้อเฟอร์นิเจอร์ ของตกแต่งบ้าน อปกรณ์สำ
ราคา ฿ 888,888,888
ร้าน รับซื้อของย้ายบ้าน
24 มิ.ย. 2558 16:00:08


Tag : รับซื้อคอมพิวเตอร์ , รับซื้อคอมร้านเน็ต , รับซื้อของเลิกกิจการ , รับซื้อโน๊ตบุ๊ค , รับซื้อของมือสอง , รับซื้อPC , รับซื้ออุปกรณ์คอม , รับซื้อจอคอม , รับซื้อของย้ายบ้าน , รับซื้อLCD


โปรแกรมบัญชี EASY-ACC Accounting System

โปรแกรม สำหรับใช้เครื่องเดียว ราคา 16 000 บาท โปรแกรม สำหรับใช้หลายเครื่อง ราคา 26 000 บาท มีบริการ ต่างจังหวัด อุดรธานี หนองคาย หนองบัวลำภูขอนแก่น สกลนคร คุณสมบัติโปรแกรม โปรแกรมบัญชีแยกประเภท General Ledger เป็นโปรแกรมพื้นฐานสำหรับธุรกิจ ที่จะช่วยใ
ราคา ฿ 16,000
ร้าน ช่างเอ็มคอมพิวเตอร์
24 มิ.ย. 2561 18:01:42


Tag : โปรแกรม Easy Acc , ช่างเอ็ม , EASY-ACC , บัญชี , อุดรธานี , หนองคาย , หนองบัว , จังหวัด


โปรแกรมร้านมินิมาร์ท

เหมาะสำหรับ ร้านมินิมาร์ท ที่มีพนักงานขายหน้าร้าน คนเดียว มีบริการ ต่างจังหวัด อุดรธานี หนองคาย หนองบัวลำภู ขอนแก่น สกลนคร คุณสมบัติโปรแกรม - รองรับการซื้อสินค้า - ขายสินค้า - รองรับการจองสินค้าล่วงหน้า - รองรับการจ่ายเงินผ่านใบวางบิล - รองรับการคำนว
ราคา ฿ 5,500
ร้าน ช่างเอ็มคอมพิวเตอร์
24 มิ.ย. 2561 18:01:38


Tag : โปรแกรมมินิมาร์ท , ขายหน้าร้าน , ร้านขายของชำ , อุดรธานี , มินิมาร์ท , โปรแกรมสต็อกสินค้า , โปรแกรมบัญชี , หนองบัว , หนองคาย , จังหวัด


โปรแกรมร้านอาหาร 3.0 Excellent Edition

โปรแกรมร้านอาหาร ตัวนี้เหมาะสำหรับกิจการร้านอาหาร ทุกประเภท ตั้งแต่กิจการเขนาดล็ก จนถึงกจิการขนาดกลาง ลดเวลาในการสั่งอาหาร และการเช้คบิล ตรวจสอบยอดขาย ควบคุมการทุจริตของพนักงาน สอบถามรายละเอียด เพิ่มที่ 087 9453830 ทุกวัน มีบริการ ต่างจังหวัด อุดรธาน
ราคา ฿ 5,500
ร้าน ช่างเอ็มคอมพิวเตอร์
24 มิ.ย. 2561 18:01:33


Tag : ร้านอาหาร , จำหน่ายโปรแกรมอาหาร , เครื่องดื่ม , โปรแกรมร้านอาหาร , ช่างเอ็ม , อุดรธานี , หนองบัว , หนองคาย , จังหวัด , ขายโปรแกรม


Wanthip พิมพ์ภาพลงเสื้อยืดขนาด A3 พิมพ์ต่อเนื่อง หัวพิมพ์ 2 หัว บนเครื่อง 2 ตัว รวม 12 สี

พิมพ์สกรีนภาพลงผ้าและเครื่องสกรีนเสื้อยืด เครื่องพิมพ์ภาพลงเสื้อยืด เครื่องสกรีนภาพลงเสื้อยืด เครื่องปริ๊นภาพลงเสื้อยืด เครื่องปริ้นภาพลงเสื้อยืด ตอนนี้เรามีเครื่องสกรีนเสื้อ Inkjet พิมพ์ลงเสื้อสีเข้ม ระบบอุตสาหกรรมแล้ว เพื่อความเข้าใจตรงกันทางด้านแน
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน เครื่องพิมพ์เสื้อยืด
24 มิ.ย. 2561 12:02:15


Tag : พิมพ์เสื้อยืด , พิมพ์เสื้อยืด , พิมพ์เสื้อยืด , พิมพ์เสื้อยืด , พิมพ์เสื้อยืด , พิมพ์เสื้อยืด , พิมพ์เสื้อยืด , พิมพ์เสื้อยืด , พิมพ์เสื้อยืด , พิมพ์เสื้อยืด


ขาย Flash Drive หรือ EXT.HDD. ใหม่ราคาถูก พร้อมแถมข้อมูลหายากให้จนเต็ม ฟรีๆ.. ติดด่อ อ.สุภางค์ 0878231562

ข่าวดีคร๊าบบบ หนังสือทั้งหมดทุกเล่มในเครือ "เพื่อนนักกีต้าร์" พร้อมเสียงประกอบซึ่งจำหน่ายหมดและกลายเป็นของหายากไม่มีขายในท้องตลาด ได้แก่ หนังสือ ซีดีเสียง กีต้าร์เบื้องต้น การเล่นคอร์ดรวมคอร์ดกีต้าร์และเทคนิคการวางนิ้ว การเกากีต้าร์อย่างง่าย กีต้าร์ค
ราคา ฿ 390
ร้าน เพื่อน นัก กีต้าร์
23 มิ.ย. 2561 17:45:04


Tag : เรียนกีต้าร์ , หัดกีต้าร์ , เบส , กลอง , เปียโน , portable hard drive , หนัง , ตำรา , การศึกษา , ด้วยตนเอง


เครื่องหาพิกัดด้วยสัญญาณดาวเทียม GPSMAP62sและGPS MAP64s จีพีเอสรุ่นใหม่ล่าสุดจากการ์มิน GARMIN แทนรุ่น MAP60CSx มีราคาอบต.

เครื่องค้นหาพิกัดด้วยสัญญาณดาวเทียม GPSMAP62s และ GPS MAP64s จีพีเอส เครื่องศูนย์การ์มิน รับประกัน 1 ปี รายละเอียดทั่วไป สามารถเข้าคุณลักษณะครุภัณฑ์มาตรฐาน 1.เป็นเครื่องมือหาตำแหน่งพิกัดบนโลก โดยใช้สัญญาณดาวเทียมระบบ GPS 2. มีเครื่องรับสัญญ
ราคา ฿ 24,500
ร้าน หจก.ปนัดดาอานันท์
21 มิ.ย. 2561 10:07:06


Tag : จีพีเอส62s , map62sc , gpsmap64s , gps64s , garmin 64s , จีพีเอสการ์มิน , การ์มินmap62sc , garmin gps map64s , map60csx , เครื่องหาพิกัดด้วยดาวเทียม


ติดตั้งและแก้ปัญหา GPS ติดตามรถ ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ

-รับติดตั้ง เครื่อง GPS เครื่องติดตามรถ ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ -รับแก้ปัญหา เครื่อง GPS เครื่องติดตามรถ ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ ด้วยประการณ์ เราพร้อมให้บริการ ทุกท่าน บริการนอกสถานที่ จ.อุดรธานี จ.หนองคาย จ.หนองบัวลำภู
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน ช่างเอ็มเซอร์วิส IT
20 มิ.ย. 2561 17:21:19


Tag : ซ่อม GPS , ขาย GPS , เครื่องติดตามรถ , GPS , ระบุตำแหน่ง


ช่างซ่อมโทรศัพท์ ตู้สาขาFORTH NEC PANASONIC เช็คสัญญาณ tot true 3bb ภายในออฟฟิศ เคหะ นิคมอุตสาหกรรม เขต โทร0823445438

เร่งด่วน 24 ชม ช่างซ่อมสัญญาณโทรศัพท์ เดินสายแลน 0823445438 ซ่อมไฟฟ้า เช็คสัญญาณ True TOT 3bb ชลบุรี ฉะเชิงเทรา บางนา นิคมอุตสาหกรรม พัฒนาการ พระราม4 เทพารักษ์ เพชรบุรี อโศก บางนา คลองเตย สาทร สีลม รัชดา ลาดพร้าว พระโขนง ทองหล่อ เอกมัย รามคำแหง พัฒนา
ราคา ฿ 300
ร้าน roomserver
12 มิ.ย. 2561 09:42:28


Tag : ช่างซ่อมไฟฟ้าด่วน , ช่างซ่อมโทรศัพท์ด่วน , ช่างเดินสายโทรศัพท์ , ช่างเดินสายไฟฟ้า , ช่างซ่อมตู้โทรศัพท์ , ช่างไฟฟ้าด่วน , ช่างซ่อมตู้ไฟฟ้า , ช่างซ่อมโทรศัพท์บ้าน , ช่างซ่อมไฟฟ้าบ้าน , ช่างโทรศัพท์ บ้าน


รับ ซ่อม UPS ซ่อม เครื่องสำรองไฟ UPS มือหนึ่ง มือสอง บริการทั้งในและนอกสถานที่

รับ ซ่อม จำหน่าย เครื่องสำรองไฟ UPS มือหนึ่ง มือสอง ทุกยี่ห้อ พีเอสเพาเวอร์ TEL 080-5506667 บริการรับซ่อมups รับซ่อมups ONSITE ยี่ห้อ POWERGARD 3KVA-10KVA รับซ่อมups ONSITE ยี่ห้อ BLUEPOWER 3KVA-10KVA รับเปลี่ยน BATTERY ให้กับ UPS ขนาดกลางและขนาดใหญ่
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน พีเอส เพาเวอร์
26 พ.ค. 2561 11:59:31


Tag : รับซ่อมups , ซ่อมups , ซ่อมเครื่องสำรองไฟ , เครื่องสำรองไฟ ups , ซ่อม inverter , ซ่อมups powergard , ซ่อมups syndome , ซ่อมups bluepower , ซ่อม stabilizer , ซ่อมups apc


บริการรับติดตั้ง ย้าย ตู้สาขาโทรศัพท์ รับเดินสายโทรศัพท์ สายแลน สายไฟ สายกล้องวงจรปิด CCTV ราคาเป็นกันเองค่ะ

ให้บริการติดตั้ง ย้าย ตู้สาขาโทรศัพท์ ภายในบ้าน และสำนักงาน ฯลฯ โดยช่างผู้ชำนาญ - รับเดินสายโทรศัพท์ - รับเดินสาย Lan - รับเดินสายไฟ - รับเดินสายกล้องวงจรปิด CCTV ราคาเป็นกันเอง สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม มือถือ 089-172-3776
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน sd service
9 พ.ค. 2561 20:19:20


Tag : บริการเดินสาย , รับเดินสาย , เดินสายโทรศัพท์ , เดินระบบโทรศัพท์ , ติดตั้งตู้สาขา , เดินสายไฟ , เดินสายแลน , เดินสายกล้อง , บริการโทรศัพท์ , ระบบตู้สาขา


รับซ่อมคอมพิวเตอร์ถึงบ้าน-0866557112

รับซ่อมคอมพิวเตอร์ ลงโปรแกรม ลงwindowsใหม่ อัดเกรดเครื่อง ต่ออินเตอร์เน็ต วางระบบLAN network ไม่ต้องยกเครื่องไปร้านอีกแล้ว ไม่ต้องเสียค่ารถ ไม่ต้องเสียเวลากับรถติด สนใจโทร 085-0719675พื้นที่ให้บริการ คลองสาน สาทร จรัญ ท่าพระ ดาวคะนอง เจริญนคร วงเวียน
ราคา ฿ 400
ร้าน รับซ่อมคอมพิวเตอร์ถึงบ้าน-0866
26 มิ.ย. 2559 21:27:35



NEW รุ่นใหม่ ลำโพงบลูทูธ Kingone F8 Bluetooth Stereo สินค้าใหม่ มือ 1

NEW รุ่นใหม่ ลำโพงบลูทูธ Kingone F8 Bluetooth Stereo สินค้าใหม่ มือ 1 ลำโพงบลูทูธ Kingone รุ่น F8 Bluetooth Stereoสร้างความสุขด้วยเสียงเพลงให้คุณได้ทุกที่ทุกเวลา ด้วยลำโพงบลูทูธดีไซน์ทันสมัย ขนาดเล็กพกพาสะดวก พร้อมใช้งานทุกที่ด้วยแบตเตอรี่ในตัวแบบรีช
ราคา ฿ 1,150
ร้าน ball_mobile
22 มิ.ย. 2561 15:45:02


Tag : kingone , F8 , K5


ลำโพง ไร้สาย Beats Pill Bluetooth Speaker สินค้าใหม่

พลังเสียงขนาด 12Watt   Wireless Speaker ลำโพง ไร้สาย Beats Pill - ตัวเครื่องดีไซน์ล้ำทันสมัย   ลำโพงบลูทูธเหมาะสำหรับพกพาจากลำโพง Full Range จำนวน 4 ตัว  มีไมโครโฟนในตัวสำหรับสนทนาผ่านลำโพงเมื่อมีสัญญาณโทรศัพท์เรียกเข้า   มีแบตเต
ราคา ฿ 650
ร้าน ball_mobile
22 มิ.ย. 2561 15:45:02


Tag : ลำโพง , ลำโพง บลูทูธ


ลำโพงบลูทูธแบบกันน้ำ Waterproof ไม่พลาดความบันเทิงแม้แต่ทำกิจวัตรประจำวัน สินค้าใหม่ มือ1

ลำโพงบลูทูธแบบกันน้ำ Waterproof ลำโพง Bluetooth Speaker กันน้ำเพิ่มความผ่อนคลายในขณะอาบน้ำ ไม่ต้องห่วงว่าลำโพงของคุณจะเปียกน้ำ ทำให้คุณไม่พลาดความบันเทิงแม้แต่ทำกิจวัตรประจำวัน ไม่มีสายเกะกะกวนใจ มาพร้อมตัวดูดกระจก หรือ พื้นผิวเรียบมันอื่นๆ เช่น
ราคา ฿ 450
ร้าน ball_mobile
22 มิ.ย. 2561 15:45:02


Tag : ลำโพงบลูทูธ , ลำโพงไร้สาย , ลำโพงกันน้ำ , ลำโพงบลูทูธกันน้ำ


ลำโพง Bluetooth Beatbox เชื่อมต่อสมาร์ทโฟนแท็บเล็ต ทุกรุ่นสินค้าใหม่

สรุปคุณสมบัติเด่น - ระบบเสียงคมชัดแบบ HD ด้วยเทคโนโลยีเสียงมาตราฐาน BXS - รองรับ Micro SD Card ฟังเพลง Mp3 ได้ในตัว - รองรับบลูทูธเชื่อมต่อได้ทุกอุปกรณ์ - มีไมค์ในตัวสามารถใช้สนทนาได้ - ระบบเสียงเตือนสถานะการใช้งานภาษาอังกฤษ - ปลั๊กแบบรวมสายใช้งานง่า
ราคา ฿ 359
ร้าน ball_mobile
22 มิ.ย. 2561 15:45:02


Tag : ลำโพงบลูทูธ


Remax Bluetooth Headset รุ่น RB-T7

  ระบบBluetooth 4.1Standby ได้ยาวนานถึง 120 ชั่วโมงสนทนาต่อเนื่อง 5-8 ชั่วโมงเล่นเพลงต่อเนื่อง 4-6 ชั่วโมงเวลาในการชาร์จ 1.5 ชั่วโมงระยะการเชื่อมต่อถึง 10 เมตรVoice Quality HD Audio 16KHZ ระบบตัดเสียงรบกวนภายนอกให้คุณภาพเสียง การสนทนา ดีมาก &nbs
ราคา ฿ 890
ร้าน ball_mobile
22 มิ.ย. 2561 15:45:02


Tag : หูฟัง , หูฟัง บลูทูธ , ฺBeats


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
19 มิ.ย. 2561 13:31:34


Tag : Fiber Patch Cord , Singlemode OS1 , 9/125 , Fiber Optic , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , ซิงเกิลโมด , เคเบิ้ลไทร์ , Cable Tie , OS1


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
19 มิ.ย. 2561 13:31:33


Tag : Singlemode Duplex OS , Fiber Optic , Patchcord , Singlemode OS1 , 9/125 , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , Cable Tie , เคเบิ้ลไทร์ , OS1


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
19 มิ.ย. 2561 13:31:32


Tag : Multimode Simplex OM , Fiber Optic , Fiber Patchcord , Multimode OM1 Fiber , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , เคเบิ้ลไทร์ , Cable Tie , OM1


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
19 มิ.ย. 2561 13:31:31


Tag : Multimode Duplex OM1 , Fiber Optic , Fiber Patchcord , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , Pigtail , Cable Tie , เคเบิ้ลไทร์ , OM1


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
19 มิ.ย. 2561 13:31:30


Tag : Multimode Simplex OM , Fiber Optic , Fiber Patchcord , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , เคเบิ้ลไทร์ , Cable Tie , Pig Tail


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
19 มิ.ย. 2561 13:31:29


Tag : Multimode Duplex OM2 , Fiber Optic , Fiber Patch Cord , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , Pig Tail , Cable Tie , เคเบิ้ลไทร์


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
19 มิ.ย. 2561 13:31:28


Tag : Fiber Patchcord , Fiber Optic , ไฟเบอร์ออฟติอ , เส้นใยแก้วนำแสง


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
19 มิ.ย. 2561 13:31:27


Tag : Multimode Duplex OM3 , Fiber Optic , Fiber Patch Cord , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , เคเบิ้ลไทร์ , Cable Tie , Pigtail , ระบบเน็ทเวอร์ค


10G TRANSCEIVER SFP MMF 850 NM DISTANCE 300 M.

Part NumberPackageData rateWavelengthDistance TEO-SFP10G-SRSFP 10Gbps850nm300m TEO-SFP10G-LRMSFP 10Gbps1310nm220m TEO-SFP10G-LRSFP 10Gbps1310nm10km TEO-SFP10G-L20SFP 10Gbps1310nm20km TEO-SFP10G-ERSFP 10Gbps1550nm40km TEO
ราคา ฿ 3,120
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
19 มิ.ย. 2561 13:31:26


Tag : Transceiver , Fiber Optic , ทรานซีฟเวอร์ , ไฟเบอร์ออฟติก , เคเบิ้ลไทร์


FPM-300 OPTICAL POWER METER

The FPM-300 series is a range of optical power meter covering spectral range from 800nm to 1600nm ; ideal for both single-mode and multi-mode fiber testing. FPM-300 optical power meter is light weight and easy to use. Features Compact design and port
ราคา ฿ 24,700
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
19 มิ.ย. 2561 13:31:25


Tag : FPM-300 OPTICAL POWE , เคเบิ้ลไทร์ , ไฟเบอร์ออฟติก , Fiber Optic Tester , พาวเวอร์มิเตอร์ , ทดสอบสัญญานไฟเบอร์ , คอมซายนื , comscience , เครื่องมือทดสอบสัญญาน


ราคา ฿ 34,000
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
19 มิ.ย. 2561 13:31:24


Tag : LFS-105S MINI LIGHT , Fiber Optic Tester , ไฟเบอร์ออฟติกเทสเตอน์ , เคเบิ้ลไทร์


FPM-305SA MINI OPTICAL POWER METER

Features 50 Hours operation time with 3 1.5V batteriesAuto-zero function.Calibrated wavelengths 8001600nm.50dB dynamic range.Pockect size
ราคา ฿ 13,000
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
19 มิ.ย. 2561 13:31:23


Tag : FPM-305SA MINI OPTIC , Fiber Optic Tester , ไฟเบอร์ออฟติกเทสเตอร์ , เคเบิ้ลไทร์


Tag : Balun , Balun BNC to RJ45 , Balun 75/120 , บาลัน , Com-Science , Comscience , COMS-NET , คอมซายน์ , เคเบิ้ลไทร์


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
19 มิ.ย. 2561 13:31:01


Tag : Balun , Balun BNC to RJ45 , Balun 75/120 Ohm , บาลัน , Com-Science , Comscience , COMS-NET , คอมซายน์ , เคเบิ้ลไทร์


Coaxial Balun Panel 19" 32 Port BNC Female Panel Mount 13 000 บาท ชุด

Coaxial Balun Panel 19" 32 Port BNC Female Panel Mount 13 000 บาท ชุดProduct Overview -Litech offer wide range of rack mountable balun panel for conversion of 75 ohm coaxial transmission to 120 ohm balanced twisted pair and vice versa. The balun pane
ราคา ฿ 13,000
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
19 มิ.ย. 2561 13:31:00


Tag : Coaxial Balun Panel , UTP Balun , BNC Balun , RJ-45 Balun , บาลัน , Litech


BNC H Adapter 170 บาท อัน

ยอดสั่งซื้อขั้นต่ำ 100 อัน
ราคา ฿ 170
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
19 มิ.ย. 2561 13:30:59


Tag : BNC H Adapter , BNC Connector


Viewsonic PA502X

รายละเอียดสินค้า- ความสว่าง ANSI Lumens 3 500- ความละเอียด พิกเซล 1024x768 XGA - Contrast 22 000- อายุหลอดภาพ 5 000 - 15 000 ชั่วโมง- การรับประกันตัวเครื่อง 2 ปี หลอดภาพ 1 ปี หรือ 1 000 ชั่วโมง- HDMI 1 Port 1 VGA Input 
ราคา ฿ 15,900
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
12 มิ.ย. 2561 20:55:39


Tag : โปรเจคเตอร์ 3500ลูเมน


ViewSonic PX747-4K

รายละเอียดสินค้าความสว่าง ANSI Lumens 3 500ความละเอียด พิกเซล 3840 x 2160 4K Contrast 12 000การรับประกันตัวเครื่อง 2 ปี หลอดภาพ 1 ปี หรือ 1 000 ชั่วโมง2 HDMI 
ราคา ฿ 64,900
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
30 พ.ค. 2561 16:07:53



5020 Ef50201s1-c000-f99

SUNON 5020 Ef50201s1-c000-f99 Fan Dc12v 1.02w 
ราคา ฿ 850
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
29 พ.ค. 2561 15:42:03


Tag : พัดลมโปรเจคเตอร์


BUB0512L

BUB0512L 12โวลต์0.12A w1070 w1070
ราคา ฿ 1,150
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
29 พ.ค. 2561 15:40:09


Tag : พัดลมโปรเจคเตอร์


GB1245PKV1-8AY

SUNON GB1245PKV1-8AY 12V. 0.5W.
ราคา ฿ 850
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
29 พ.ค. 2561 15:17:54


Tag : พัดลมโปรเจคเตอร์


AB05012DX200600

AB05012DX200600 12v 0.15a
ราคา ฿ 850
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
29 พ.ค. 2561 12:49:01


Tag : พัดลมโปรเจคเตอร์


AB05012dx200300

ADDA AB05012DX200300 12V 0.15A
ราคา ฿ 850
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
29 พ.ค. 2561 12:33:58


Tag : พัดลมโปรเจคเตอร์


AB06012MX250300

ADDA AB06012MX250300 DC 12โวลต์0.18A
ราคา ฿ 1,800
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
29 พ.ค. 2561 12:24:18


Tag : พัดลมโปรเจคเตอร์


AB5012MB-C03

AB5012MB-C03 
ราคา ฿ 850
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
29 พ.ค. 2561 12:16:06


Tag : พัดลมโปรเจคเตอร์


SF5020RH12-06E

SF5020RH12-06E   DC 12V 210MA
ราคา ฿ 1,550
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
29 พ.ค. 2561 11:51:09


Tag : พัดลมโปรเจคเตอร์


AB5012MX-A03

New Original ADDA AB5012MX-A03 12V 0.30A 
ราคา ฿ 1,150
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
29 พ.ค. 2561 10:56:08



Power SUpply P8L48-8100T

Power Supply สำหรับโปรเจคเตอร์  Mitsubishi FD630U WD620U XD600 XD600LP XD600U GX-680
ราคา ฿ 4,500
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
25 พ.ค. 2561 12:53:09



Power Supply P4U94902654

Power Supply สำหรับโปรเจคเตอร์ VIEWSONIC P4U47-8100 P4E37-0800-00 Power Supply PJD622   BENQ MP615P MP625P MX501 
ราคา ฿ 5,500
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
25 พ.ค. 2561 12:29:28



Power Supply 319A2

Power Supply สำหรับโปรเจคเตอร์ Acer H5360BD H5360 H6500 h7531d  DELL 1410X
ราคา ฿ 3,500
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
25 พ.ค. 2561 12:19:19



หลอดภาพโปรเจคเตอร์ Viewsonic

จำหน่ายหลอดภาพโปรเจคเตอร์ Viewsonic ทุกรุ่น  ราคาพิเศษ โทร. 096-4595639  
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
7 พ.ค. 2561 09:51:43




1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... 18 >>>



มือถือจีน , แว่นตาแฟชั่น , โต๊ะไม้ , จัดงานแต่งงาน , โต๊ะไม้ , ตู้โชว์เค้ก , ตู้แช่เค้ก , เครื่องสำอาง , ที่นอนปิคนิค , เสื้อผ้าคนอ้วน , ขายลูกหมา , ปั๊มน้ํา , เพียวไวท์ , ความสวย ความงาม , รีวิวเครื่องสำอาง , แต่งหน้า , ทรงผม , ทำเล็บ , เสื้อผ้าแฟชั่น , ความรัก , ดูดวง , กินเที่ยว , วาไรตี้ , ข่าวใหม่ , ข่าวดารา , ท่องเที่ยว , โฆษณาฟรี , ร้านค้าออนไลน์ , โทรศัพท์มือถือ ,