หมวดหมู่สินค้า  > คอมพิวเตอร์  > สินค้าไอทีอื่นๆ

สินค้าแนะนำ   อุปกรณ์ไอทีให้เช่า , รับซ่อมคอมพิวเตอร์ , เมาส์ปากกา , เครื่องอ่านบาร์โค๊ด




จำนวนสินค้า 882 ชิ้น

ลำโพงบลูทูธ เครื่องเล่นเพลงดิจิตอลอเนกประสงค์ รุ่น APS-301

ลำโพงบลูทูธ เครื่องเล่นเพลงดิจิตอลอเนกประสงค์ รุ่น APS-301  - ขนาดลำโพง 2 นิ้ว x2  - กำลังขับ 3 วัตต์ RMS x2  - ความต้านทาน 4 โอห์ม  - รองรับความถี่ 120 - 18 000 Hz  - แจ็คเชื่อมต่อขนาด 3.5 มม.  - ขนาดของดอกลำโพง 40มม. &
ราคา ฿ 699
ร้าน เครื่องมือ,ช่างยนต์,ช่างก่อสร้
21 มิ.ย. 2560 09:22:59


Tag : Bluetooth Speaker , ลำโพงบลูทูธไร้สาย , Flash drive , Handy drive , Thumb drive , Kingston , Apaser , Sandisk , เครื่องคิดเลข , เครื่องคิดเลขเพื่อการคำนวณ


ลิ้นชักเก็บเงิน 5 ช่องธนบัตร 5 ช่องเหรียญ วัสดุทำจากเหล็ก แข็งแรงทนทาน

POWER GOLD PG-200 5 ช่องธนบัตร 5 ช่องเหรียญ คุณสมบัติของลิ้นชักเก็บเงิน ทำจากวัสดุเหล็กคุณภาพดี มีความหนาและทนทาน กล่องเก็บเงินมีราคาถูก คุ้มค่า รูปทรงทันสมัย ตัวหนีบธนบัตรมีความแข็งแรง เพราะทำจากเหล็กคุณภาพดี กล่องเก็บเงินมี 5 ช่องธนบัตร 5 ช่องเหรี
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน powergoldthai
11 ม.ค. 2559 11:26:46


Tag : ลิ้นชักเก็บเงิน Cash Drawer pos เครื่องพิมพ์ใบเสร็จ


รับซื้อคอมร้านอินเตอร์เน็ต ร้านเกมส์ ให้ราคาสูง ไม่กดราคา คุณชาย081-6558710

รับซื้อคอมร้านอินเตอร์เน็ต ร้านเกมส์ ให้ราคาสูง ไม่กดราคา คุณชาย081-6558710 รับซื้อของมือสองทุกชนิด รับซื้อของย้ายบ้าน รับซื้อของเลิกกิจการทุกชนิด ให้ราคาสูง รับซื้อของมือสองทุกชนิด ของย้ายบ้าน ของเลิกกิจการ รับซื้อเฟอร์นิเจอร์ ของตกแต่งบ้าน อปกรณ์สำ
ราคา ฿ 888,888,888
ร้าน รับซื้อของย้ายบ้าน
24 มิ.ย. 2558 16:00:08


Tag : รับซื้อคอมพิวเตอร์ , รับซื้อคอมร้านเน็ต , รับซื้อของเลิกกิจการ , รับซื้อโน๊ตบุ๊ค , รับซื้อของมือสอง , รับซื้อPC , รับซื้ออุปกรณ์คอม , รับซื้อจอคอม , รับซื้อของย้ายบ้าน , รับซื้อLCD


ติดตั้งและแก้ปัญหา GPS ติดตามรถ ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ

-รับติดตั้ง เครื่อง GPS เครื่องติดตามรถ ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ -รับแก้ปัญหา เครื่อง GPS เครื่องติดตามรถ ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ ด้วยประการณ์ เราพร้อมให้บริการ ทุกท่าน
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน ช่างเอ็มเซอร์วิส IT
27 ก.ค. 2560 16:11:00


Tag : ซ่อม GPS , ขาย GPS , เครื่องติดตามรถ , GPS


โปรแกรมบัญชี EASY-ACC Accounting System

โปรแกรม สำหรับใช้เครื่องเดียว ราคา 16 000 บาท โปรแกรม สำหรับใช้หลายเครื่อง ราคา 26 000 บาท มีบริการ ต่างจังหวัด อุดรธานี หนองคาย หนองบัวลำภูขอนแก่น สกลนคร คุณสมบัติโปรแกรม โปรแกรมบัญชีแยกประเภท General Ledger เป็นโปรแกรมพื้นฐานสำหรับธุรกิจ ที่จะช่วยใ
ราคา ฿ 16,000
ร้าน ช่างเอ็มคอมพิวเตอร์
27 ก.ค. 2560 16:08:00


Tag : โปรแกรม Easy Acc , ช่างเอ็ม , EASY-ACC , บัญชี , อุดรธานี , หนองคาย , หนองบัว , จังหวัด


โปรแกรมร้านมินิมาร์ท

เหมาะสำหรับ ร้านมินิมาร์ท ที่มีพนักงานขายหน้าร้าน คนเดียว มีบริการ ต่างจังหวัด อุดรธานี หนองคาย หนองบัวลำภู ขอนแก่น สกลนคร คุณสมบัติโปรแกรม - รองรับการซื้อสินค้า - ขายสินค้า - รองรับการจองสินค้าล่วงหน้า - รองรับการจ่ายเงินผ่านใบวางบิล - รองรับการคำนว
ราคา ฿ 5,500
ร้าน ช่างเอ็มคอมพิวเตอร์
27 ก.ค. 2560 16:07:56


Tag : โปรแกรมมินิมาร์ท , ขายหน้าร้าน , ร้านขายของชำ , อุดรธานี , มินิมาร์ท , โปรแกรมสต็อกสินค้า , โปรแกรมบัญชี , หนองบัว , หนองคาย , จังหวัด


โปรแกรมร้านอาหาร 3.0 Excellent Edition

โปรแกรมร้านอาหาร ตัวนี้เหมาะสำหรับกิจการร้านอาหาร ทุกประเภท ตั้งแต่กิจการเขนาดล็ก จนถึงกจิการขนาดกลาง ลดเวลาในการสั่งอาหาร และการเช้คบิล ตรวจสอบยอดขาย ควบคุมการทุจริตของพนักงาน สอบถามรายละเอียด เพิ่มที่ 087 9453830 ทุกวัน มีบริการ ต่างจังหวัด อุดรธาน
ราคา ฿ 5,500
ร้าน ช่างเอ็มคอมพิวเตอร์
27 ก.ค. 2560 16:07:51


Tag : ร้านอาหาร , จำหน่ายโปรแกรมอาหาร , เครื่องดื่ม , โปรแกรมร้านอาหาร , ช่างเอ็ม , อุดรธานี , หนองบัว , หนองคาย , จังหวัด , ขายโปรแกรม


ช่างซ่อมโทรศัพท์ ตู้สาขาFORTH NEC PANASONIC เช็คสัญญาณ tot true 3bb ภายในออฟฟิศ เคหะ นิคมอุตสาหกรรม เขต โทร0823445438

เร่งด่วน 24 ชม ช่างซ่อมสัญญาณโทรศัพท์ เดินสายแลน 0823445438 ซ่อมไฟฟ้า เช็คสัญญาณ True TOT 3bb ชลบุรี ฉะเชิงเทรา บางนา นิคมอุตสาหกรรม พัฒนาการ พระราม4 เทพารักษ์ เพชรบุรี อโศก บางนา คลองเตย สาทร สีลม รัชดา ลาดพร้าว พระโขนง ทองหล่อ เอกมัย รามคำแหง พัฒนา
ราคา ฿ 300
ร้าน roomserver
20 ก.ค. 2560 11:53:58


Tag : ช่างซ่อมไฟฟ้าด่วน , ช่างซ่อมโทรศัพท์ด่วน , ช่างเดินสายโทรศัพท์ , ช่างเดินสายไฟฟ้า , ช่างซ่อมตู้โทรศัพท์ , ช่างไฟฟ้าด่วน , ช่างซ่อมตู้ไฟฟ้า , ช่างซ่อมโทรศัพท์บ้าน , ช่างซ่อมไฟฟ้าบ้าน , ช่างโทรศัพท์ บ้าน


ขาย Flash Drive หรือ EXT.HDD. ใหม่ราคาถูก พร้อมแถมข้อมูลหายากให้จนเต็ม ฟรีๆ.. ติดด่อ อ.สุภางค์ 0878231562

ข่าวดีคร๊าบบบ หนังสือทั้งหมดทุกเล่มในเครือ "เพื่อนนักกีต้าร์" พร้อมเสียงประกอบซึ่งจำหน่ายหมดและกลายเป็นของหายากไม่มีขายในท้องตลาด ได้แก่ หนังสือ ซีดีเสียง กีต้าร์เบื้องต้น การเล่นคอร์ดรวมคอร์ดกีต้าร์และเทคนิคการวางนิ้ว การเกากีต้าร์อย่างง่าย กีต้าร์ค
ราคา ฿ 390
ร้าน เพื่อน นัก กีต้าร์
19 ก.ค. 2560 07:31:23


Tag : เรียนกีต้าร์ , หัดกีต้าร์ , เบส , กลอง , เปียโน , portable hard drive , หนัง , ตำรา , การศึกษา , ด้วยตนเอง


Wanthip พิมพ์ภาพลงเสื้อยืดขนาด A3 พิมพ์ต่อเนื่อง หัวพิมพ์ 2 หัว บนเครื่อง 2 ตัว รวม 12 สี

พิมพ์สกรีนภาพลงผ้าและเครื่องสกรีนเสื้อยืด เครื่องพิมพ์ภาพลงเสื้อยืด เครื่องสกรีนภาพลงเสื้อยืด เครื่องปริ๊นภาพลงเสื้อยืด เครื่องปริ้นภาพลงเสื้อยืด ตอนนี้เรามีเครื่องสกรีนเสื้อ Inkjet พิมพ์ลงเสื้อสีเข้ม ระบบอุตสาหกรรมแล้ว เพื่อความเข้าใจตรงกันทางด้านแน
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน เครื่องพิมพ์เสื้อยืด
29 มิ.ย. 2560 07:49:00


Tag : พิมพ์เสื้อยืด , พิมพ์เสื้อยืด , พิมพ์เสื้อยืด , พิมพ์เสื้อยืด , พิมพ์เสื้อยืด , พิมพ์เสื้อยืด , พิมพ์เสื้อยืด , พิมพ์เสื้อยืด , พิมพ์เสื้อยืด , พิมพ์เสื้อยืด


บริการรับติดตั้ง ย้าย ตู้สาขาโทรศัพท์ รับเดินสายโทรศัพท์ สายแลน สายไฟ สายกล้องวงจรปิด CCTV ราคาเป็นกันเองค่ะ

ให้บริการติดตั้ง ย้าย ตู้สาขาโทรศัพท์ ภายในบ้าน และสำนักงาน ฯลฯ โดยช่างผู้ชำนาญ - รับเดินสายโทรศัพท์ - รับเดินสาย Lan - รับเดินสายไฟ - รับเดินสายกล้องวงจรปิด CCTV ราคาเป็นกันเอง สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม มือถือ 089-172-3776
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน sd service
13 มิ.ย. 2560 21:08:50


Tag : บริการเดินสาย , รับเดินสาย , เดินสายโทรศัพท์ , เดินระบบโทรศัพท์ , ติดตั้งตู้สาขา , เดินสายไฟ , เดินสายแลน , เดินสายกล้อง , บริการโทรศัพท์ , ระบบตู้สาขา


รับซ่อมUPS ซ่อมUPS บริการซ่อมUPS รับซ่อมเครื่องสำรองไฟUPS ทุกยี่ห้อทั่วประเทศ

พีเอสเพาเวอร์ ศูนย์บริการรับซ่อมUPS ซ่อมเครื่องสำรองไฟฟ้า ทุกยี่ห้อ TEL 080-5506667 จำหน่าย UPS POWERPLUS เครื่องสำรองไฟฟ้า ขนาด 500VA -100KVA จำหน่าย BATTERY UPS แบตเตอรี่แห้ง มีให้เลือกหลายขนาดหลายยี่ห้อ บริการรับซ่อมUPS รับซ่อมเครื่องสำรองไฟฟ้า ขน
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน พีเอส เพาเวอร์
7 มิ.ย. 2560 14:41:55


Tag : รับซ่อมups , ซ่อมups , บริการซ่อมups , รับซ่อมเครื่องสำรองไฟups , ซ่อมupsทุกยี่ห้อ , ศูนย์บริการซ่อมups , จำหน่ายups , รับซ่อมinverter , รับซ่อมstabilizer , ซ่อมupsราคาถูก


รับซ่อมคอมพิวเตอร์ถึงบ้าน-0866557112

รับซ่อมคอมพิวเตอร์ ลงโปรแกรม ลงwindowsใหม่ อัดเกรดเครื่อง ต่ออินเตอร์เน็ต วางระบบLAN network ไม่ต้องยกเครื่องไปร้านอีกแล้ว ไม่ต้องเสียค่ารถ ไม่ต้องเสียเวลากับรถติด สนใจโทร 085-0719675พื้นที่ให้บริการ คลองสาน สาทร จรัญ ท่าพระ ดาวคะนอง เจริญนคร วงเวียน
ราคา ฿ 400
ร้าน รับซ่อมคอมพิวเตอร์ถึงบ้าน-0866
26 มิ.ย. 2559 21:27:35



ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
27 ก.ค. 2560 15:36:50


Tag : Fiber Patch Cord , Singlemode OS1 , 9/125 , Fiber Optic , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , ซิงเกิลโมด , เคเบิ้ลไทร์ , Cable Tie , OS1


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
27 ก.ค. 2560 15:36:49


Tag : Singlemode Duplex OS , Fiber Optic , Patchcord , Singlemode OS1 , 9/125 , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , Cable Tie , เคเบิ้ลไทร์ , OS1


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
27 ก.ค. 2560 15:36:48


Tag : Multimode Simplex OM , Fiber Optic , Fiber Patchcord , Multimode OM1 Fiber , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , เคเบิ้ลไทร์ , Cable Tie , OM1


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
27 ก.ค. 2560 15:36:47


Tag : Multimode Duplex OM1 , Fiber Optic , Fiber Patchcord , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , Pigtail , Cable Tie , เคเบิ้ลไทร์ , OM1


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
27 ก.ค. 2560 15:36:46


Tag : Multimode Simplex OM , Fiber Optic , Fiber Patchcord , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , เคเบิ้ลไทร์ , Cable Tie , Pig Tail


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
27 ก.ค. 2560 15:36:45


Tag : Multimode Duplex OM2 , Fiber Optic , Fiber Patch Cord , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , Pig Tail , Cable Tie , เคเบิ้ลไทร์


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
27 ก.ค. 2560 15:36:44


Tag : Fiber Patchcord , Fiber Optic , ไฟเบอร์ออฟติอ , เส้นใยแก้วนำแสง


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
27 ก.ค. 2560 15:36:43


Tag : Multimode Duplex OM3 , Fiber Optic , Fiber Patch Cord , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , เคเบิ้ลไทร์ , Cable Tie , Pigtail , ระบบเน็ทเวอร์ค


10G TRANSCEIVER SFP MMF 850 NM DISTANCE 300 M.

Part NumberPackageData rateWavelengthDistance TEO-SFP10G-SRSFP 10Gbps850nm300m TEO-SFP10G-LRMSFP 10Gbps1310nm220m TEO-SFP10G-LRSFP 10Gbps1310nm10km TEO-SFP10G-L20SFP 10Gbps1310nm20km TEO-SFP10G-ERSFP 10Gbps1550nm40km TEO
ราคา ฿ 3,120
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
27 ก.ค. 2560 15:36:42


Tag : Transceiver , Fiber Optic , ทรานซีฟเวอร์ , ไฟเบอร์ออฟติก , เคเบิ้ลไทร์


FPM-300 OPTICAL POWER METER

The FPM-300 series is a range of optical power meter covering spectral range from 800nm to 1600nm ; ideal for both single-mode and multi-mode fiber testing. FPM-300 optical power meter is light weight and easy to use. Features Compact design and port
ราคา ฿ 24,700
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
27 ก.ค. 2560 15:36:41


Tag : FPM-300 OPTICAL POWE , เคเบิ้ลไทร์ , ไฟเบอร์ออฟติก , Fiber Optic Tester , พาวเวอร์มิเตอร์ , ทดสอบสัญญานไฟเบอร์ , คอมซายนื , comscience , เครื่องมือทดสอบสัญญาน


ราคา ฿ 34,000
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
27 ก.ค. 2560 15:36:40


Tag : LFS-105S MINI LIGHT , Fiber Optic Tester , ไฟเบอร์ออฟติกเทสเตอน์ , เคเบิ้ลไทร์


FPM-305SA MINI OPTICAL POWER METER

Features 50 Hours operation time with 3 1.5V batteriesAuto-zero function.Calibrated wavelengths 8001600nm.50dB dynamic range.Pockect size
ราคา ฿ 13,000
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
27 ก.ค. 2560 15:36:39


Tag : FPM-305SA MINI OPTIC , Fiber Optic Tester , ไฟเบอร์ออฟติกเทสเตอร์ , เคเบิ้ลไทร์


Tag : Balun , Balun BNC to RJ45 , Balun 75/120 , บาลัน , Com-Science , Comscience , COMS-NET , คอมซายน์ , เคเบิ้ลไทร์


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
27 ก.ค. 2560 15:36:17


Tag : Balun , Balun BNC to RJ45 , Balun 75/120 Ohm , บาลัน , Com-Science , Comscience , COMS-NET , คอมซายน์ , เคเบิ้ลไทร์


Coaxial Balun Panel 19" 32 Port BNC Female Panel Mount 13 000 บาท ชุด

Coaxial Balun Panel 19" 32 Port BNC Female Panel Mount 13 000 บาท ชุดProduct Overview -Litech offer wide range of rack mountable balun panel for conversion of 75 ohm coaxial transmission to 120 ohm balanced twisted pair and vice versa. The balun pane
ราคา ฿ 13,000
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
27 ก.ค. 2560 15:36:16


Tag : Coaxial Balun Panel , UTP Balun , BNC Balun , RJ-45 Balun , บาลัน , Litech


BNC H Adapter 170 บาท อัน

ยอดสั่งซื้อขั้นต่ำ 100 อัน
ราคา ฿ 170
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
27 ก.ค. 2560 15:36:15


Tag : BNC H Adapter , BNC Connector


NEW รุ่นใหม่ ลำโพงบลูทูธ Kingone F8 Bluetooth Stereo สินค้าใหม่ มือ 1

NEW รุ่นใหม่ ลำโพงบลูทูธ Kingone F8 Bluetooth Stereo สินค้าใหม่ มือ 1 ลำโพงบลูทูธ Kingone รุ่น F8 Bluetooth Stereoสร้างความสุขด้วยเสียงเพลงให้คุณได้ทุกที่ทุกเวลา ด้วยลำโพงบลูทูธดีไซน์ทันสมัย ขนาดเล็กพกพาสะดวก พร้อมใช้งานทุกที่ด้วยแบตเตอรี่ในตัวแบบรีช
ราคา ฿ 1,150
ร้าน ball_mobile
25 ก.ค. 2560 15:15:14


Tag : kingone , F8 , K5


ลำโพง ไร้สาย Beats Pill Bluetooth Speaker สินค้าใหม่

พลังเสียงขนาด 12Watt   Wireless Speaker ลำโพง ไร้สาย Beats Pill - ตัวเครื่องดีไซน์ล้ำทันสมัย   ลำโพงบลูทูธเหมาะสำหรับพกพาจากลำโพง Full Range จำนวน 4 ตัว  มีไมโครโฟนในตัวสำหรับสนทนาผ่านลำโพงเมื่อมีสัญญาณโทรศัพท์เรียกเข้า   มีแบตเต
ราคา ฿ 650
ร้าน ball_mobile
25 ก.ค. 2560 15:15:14


Tag : ลำโพง , ลำโพง บลูทูธ


ลำโพงบลูทูธแบบกันน้ำ Waterproof ไม่พลาดความบันเทิงแม้แต่ทำกิจวัตรประจำวัน สินค้าใหม่ มือ1

ลำโพงบลูทูธแบบกันน้ำ Waterproof ลำโพง Bluetooth Speaker กันน้ำเพิ่มความผ่อนคลายในขณะอาบน้ำ ไม่ต้องห่วงว่าลำโพงของคุณจะเปียกน้ำ ทำให้คุณไม่พลาดความบันเทิงแม้แต่ทำกิจวัตรประจำวัน ไม่มีสายเกะกะกวนใจ มาพร้อมตัวดูดกระจก หรือ พื้นผิวเรียบมันอื่นๆ เช่น
ราคา ฿ 450
ร้าน ball_mobile
25 ก.ค. 2560 15:15:14


Tag : ลำโพงบลูทูธ , ลำโพงไร้สาย , ลำโพงกันน้ำ , ลำโพงบลูทูธกันน้ำ


ลำโพง Bluetooth Beatbox เชื่อมต่อสมาร์ทโฟนแท็บเล็ต ทุกรุ่นสินค้าใหม่

สรุปคุณสมบัติเด่น - ระบบเสียงคมชัดแบบ HD ด้วยเทคโนโลยีเสียงมาตราฐาน BXS - รองรับ Micro SD Card ฟังเพลง Mp3 ได้ในตัว - รองรับบลูทูธเชื่อมต่อได้ทุกอุปกรณ์ - มีไมค์ในตัวสามารถใช้สนทนาได้ - ระบบเสียงเตือนสถานะการใช้งานภาษาอังกฤษ - ปลั๊กแบบรวมสายใช้งานง่า
ราคา ฿ 359
ร้าน ball_mobile
25 ก.ค. 2560 15:15:14


Tag : ลำโพงบลูทูธ


Remax Bluetooth Headset รุ่น RB-T7

  ระบบBluetooth 4.1Standby ได้ยาวนานถึง 120 ชั่วโมงสนทนาต่อเนื่อง 5-8 ชั่วโมงเล่นเพลงต่อเนื่อง 4-6 ชั่วโมงเวลาในการชาร์จ 1.5 ชั่วโมงระยะการเชื่อมต่อถึง 10 เมตรVoice Quality HD Audio 16KHZ ระบบตัดเสียงรบกวนภายนอกให้คุณภาพเสียง การสนทนา ดีมาก &nbs
ราคา ฿ 890
ร้าน ball_mobile
25 ก.ค. 2560 15:15:14


Tag : หูฟัง , หูฟัง บลูทูธ , ฺBeats


SteelSeries Siberia 150 Gaming Headset

ข้อมูลจำเพาะของ HEADSET 2.1 Steelseries Siberia 150 Black   Brand Steelseries Frequency range 20-20000 Hz Sensitivity 94 dB Cable length 1.5 m 5 ft Microphone Microphone Pickup Pattern Omnidirectional Sensitivity Mic. -38 dB Frequency range Mic.
ราคา ฿ 2,390
ร้าน ไอ ที ฮัท
21 ก.ค. 2560 11:50:26


Tag : SteelSeries , Siberia 150 , Gaming , Headset , ดี , เร็ว , แรง , น่าใช้ , สวย , คุณภาพดี


ACER LED 23.6" KG241Qbmiix HDMI

  Screen Size 23.6" Resolution Full HD 1920 x 1080 Aspect Ratio 16 9 Response Time 1 ms Refresh Rate 75 Hz Colour Support 16.7 million Contrast Ratio 100 000 000 1 Brightness 300 cd m² Backlight LED Viewing Angles 170° horizontal 160&de
ราคา ฿ 5,990
ร้าน ไอ ที ฮัท
21 ก.ค. 2560 11:41:10


Tag : ACER , LED 23.6\" , KG241Qbmiix , (HDMI) , ดี , เร็ว , แรง , น่าใช้ , สวย , คุณภาพดี


Nubwo NM-550

ขนาดไมโครโฟน Ø6.5 x 5.0mm ความไว -54 dB ±3 dB ทิศทาง รอบทิศทาง ความต้านทาน ≤2.2kΩ เส้นผ่านศูนย์กลางของลำโพง Ø40.0mm ความต้านทาน 32Ω ช่วงตอบสนองความถี่ 20Hz ถึง 20kHz ความดันเสียงขาออก 105 ± 3 dB ปลั๊ก &Osla
ราคา ฿ 290
ร้าน ไอ ที ฮัท
19 ก.ค. 2560 19:33:19


Tag : NM-550


หูฟังคอม Nubwo Kendo A6

ขนาดไมโครโฟน Ø6.5 x 5.6mm ความไว -56dB±2dB ทิศทาง รอบทิศทาง ความต้านทาน ≤2.2kΩ เส้นผ่านศูนย์กลางของลำโพง Ø40.0mm ความต้านทาน 32Ω ช่วงตอบสนองความถี่ 20Hz ถึง 20kHz ความดันเสียงขาออก 105.0 ± 3dB ปลั๊ก Ø
ราคา ฿ 290
ร้าน ไอ ที ฮัท
19 ก.ค. 2560 19:25:20


Tag : A6


Remotem projector Dell

Remotem projector Dell model   IR2804
ราคา ฿ 1,500
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
8 มิ.ย. 2560 12:53:02


Tag : รีโมทโปรเจคเตอร์ Dell


Microsoft Office 365 Home Premium 32 64 bit 6GQ-00757

รายละเอียด Microsoft Office 365 Home Premium 32 64 bit 6GQ-00757 ทำไมจึงเลือก Office 365 Home สมาชิกในครอบครัวไม่เกิน 5 คนสามารถใช้การบอกรับเป็นสมาชิกหนึ่งชุด และสมาชิกแต่ละคนจะได้รับที่เก็บข้อมูลบนระบบคลาวด์ขนาด 1TB และนาที Skype 60 นาทีต่อเดือน Off
ราคา ฿ 2,190
ร้าน ไอ ที ฮัท
7 มิ.ย. 2560 17:15:39


Tag : Microsoft , Office 365 , Home , Premium , 32/64 bit , 6GQ-00757


Remote Panasonic

รีโมทสำหรับโปรเจคเตอร์ Panasonic  PTLB50NTU PTLB60NTU  
ราคา ฿ 1,290
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
5 มิ.ย. 2560 11:06:54


Tag : รีโมทโปรเจคเตอร์


Filter Sanyo

ฟิวเตอร์สำหรับโปรเจคเตอร์ยี่ห้อ SANYO XP150
ราคา ฿ 2,500
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
5 มิ.ย. 2560 11:06:50



LAMP EPSON EB-X10

หลอดภาพสำหรับโปรเจคเตอร์ยี่ห้อ Epson EB-x10
ราคา ฿ 8,500
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
5 มิ.ย. 2560 11:06:49


Tag : LAMP PROJECTOR


EPSON EB-G6570WU

EPSON EB-G6570WU -Projector Technology  3LCD-ความสว่าง ANSI Lumens 5200-ความละเอียด 1920x1200 WUXGA -Contrast 5 000 -Aspect Ratio 16 10 -Keystone Correction  Vertical -30 Horizontal - 30 -อายุหลอดภาพ STD ECO hr 2 500 4 000 Hrs. -Special Fea
ราคา ฿ 289,000
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
5 มิ.ย. 2560 11:02:49


Tag : EPSON EB-G6570WU


EPSON EB-G7100

EPSON EB-G7100 -Projector Technology  3LCD-ความสว่าง ANSI Lumens 6500-ความละเอียด 1024x768 XGA -Aspect Ratio 4 3 -Keystone Correction  Vertical -45 Horizontal - 30 -อายุหลอดภาพ STD ECO hr 2 000 4 000 Hrs. -Special Features     &nb
ราคา ฿ 299,000
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
5 มิ.ย. 2560 11:02:49


Tag : EPSON EB-G7100


EPSON EB-G7000W

EPSON EB-G7000W -Projector Technology  3LCD-ความสว่าง ANSI Lumens 6500-ความละเอียด 1280x800 WXGA -Contrast 50 000  -Aspect Ratio 16 10 -Keystone Correction  Vertical -45 Horizontal - 30 -อายุหลอดภาพ STD ECO hr 2 000 4 000 Hrs. -Sp
ราคา ฿ 299,000
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
5 มิ.ย. 2560 11:02:49


Tag : EPSON EB-G7000W


SONY VPL-FHZ55 HDBASET

SONY VPL-FHZ55 HDBASET - Projector Technology  LCD -Laser light source projector with Sony 3LCD BrightEra -ความสว่าง ANSI Lumens 4 000-ความละเอียด พิกเซล 1920x1200 WUXGA -Aspect 16 10 -Keystone Correction Lens Shift V - 30° H
ราคา ฿ 290,000
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
5 มิ.ย. 2560 11:02:47


Tag : SONY VPL-FHZ55 (HDBASET)


SONY VPL-VW320ES

SONY VPL-VW320ES - Projector Technology SXRD -ความสว่าง ANSI Lumens 1500-ความละเอียด พิกเซล 4096x2160 4K -Aspect 16 9 -Keystone Correction Vertical 85% -80% Horizontal -31% -อายุหลอดภาพ Lamp Life STD ECO hr  6 000 Hrs. -
ราคา ฿ 299,000
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
5 มิ.ย. 2560 11:02:47


Tag : SONY VPL-VW320ES


SONY VPL-VW520ES

SONY VPL-VW520ES - Projector Technology  SXRD -ความสว่าง ANSI Lumens 1700-ความละเอียด พิกเซล 4096x2160 4K -Contrast 200 000 1 -Aspect 16 9 -Keystone Correction V 85% -80% H -31% -อายุหลอดภาพ Lamp Life STD ECO hr  - -Spec
ราคา ฿ 399,000
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
5 มิ.ย. 2560 11:02:45


Tag : SONY VPL-VW520ES


SONY VPL-VW1100ES

SONY VPL-VW1100ES - Projector Technology SXRD -ความสว่าง ANSI Lumens 1700-ความละเอียด พิกเซล 4096x2160 4K -Contrast 1 000 000 1 -Aspect 16 9-Keystone Correction   Electric V -80% H -31% -อายุหลอดภาพ Lamp Life STD ECO hr
ราคา ฿ 769,000
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
5 มิ.ย. 2560 11:02:44


Tag : SONY VPL-VW1100ES



1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... 18 >>>



จัดงานแต่งงาน , พระกริ่ง , รองเท้าแฟชั่น , จัดงานแต่งงาน , ศูนย์พระเครื่อง , สบู่มาดามเฮง , ครีมคูเวต , ขายลูกหมา , ผ้าม่านสําเร็จรูป , ปั๊มน้ํา , ลามิเนต , พระผง , พัดลมระบายอากาศ , แต่งหน้า , ทรงผม , ทำเล็บ , ความรัก , วิธีแต่งหน้า , แฟชั่น , ผู้หญิง , ดูดวงความรัก , แต่งตัว , ความงาม , สุขภาพ , ทาเล็บ , สถานที่ท่องเที่ยว , ทะเล , ของกิน , จักรยาน , จักรยานเสือหมอบ , เคสไอโฟน6 , ขายสุนัข , จักรยานเสือภูเขา , แบตสำรอง , เปิดร้านค้าออนไลน์ฟรี , โฆษณาฟรี , ร้านค้าออนไลน์ , โทรศัพท์มือถือ ,