หมวดหมู่สินค้า  > คอมพิวเตอร์  > สินค้าไอทีอื่นๆ

สินค้าแนะนำ   เมาส์ปากกา , เครื่องอ่านบาร์โค๊ด , อุปกรณ์ไอทีให้เช่า , รับซ่อมคอมพิวเตอร์




จำนวนสินค้า 872 ชิ้น

ลิ้นชักเก็บเงิน 5 ช่องธนบัตร 5 ช่องเหรียญ วัสดุทำจากเหล็ก แข็งแรงทนทาน

POWER GOLD PG-200 5 ช่องธนบัตร 5 ช่องเหรียญ คุณสมบัติของลิ้นชักเก็บเงิน ทำจากวัสดุเหล็กคุณภาพดี มีความหนาและทนทาน กล่องเก็บเงินมีราคาถูก คุ้มค่า รูปทรงทันสมัย ตัวหนีบธนบัตรมีความแข็งแรง เพราะทำจากเหล็กคุณภาพดี กล่องเก็บเงินมี 5 ช่องธนบัตร 5 ช่องเหรี
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน powergoldthai
11 ม.ค. 2559 11:26:46


Tag : ลิ้นชักเก็บเงิน Cash Drawer pos เครื่องพิมพ์ใบเสร็จ


รับซื้อคอมร้านอินเตอร์เน็ต ร้านเกมส์ ให้ราคาสูง ไม่กดราคา คุณชาย081-6558710

รับซื้อคอมร้านอินเตอร์เน็ต ร้านเกมส์ ให้ราคาสูง ไม่กดราคา คุณชาย081-6558710 รับซื้อของมือสองทุกชนิด รับซื้อของย้ายบ้าน รับซื้อของเลิกกิจการทุกชนิด ให้ราคาสูง รับซื้อของมือสองทุกชนิด ของย้ายบ้าน ของเลิกกิจการ รับซื้อเฟอร์นิเจอร์ ของตกแต่งบ้าน อปกรณ์สำ
ราคา ฿ 888,888,888
ร้าน รับซื้อของย้ายบ้าน
24 มิ.ย. 2558 16:00:08


Tag : รับซื้อคอมพิวเตอร์ , รับซื้อคอมร้านเน็ต , รับซื้อของเลิกกิจการ , รับซื้อโน๊ตบุ๊ค , รับซื้อของมือสอง , รับซื้อPC , รับซื้ออุปกรณ์คอม , รับซื้อจอคอม , รับซื้อของย้ายบ้าน , รับซื้อLCD


ขาย Flash Drive หรือ EXT.HDD. ใหม่ราคาถูก พร้อมแถมข้อมูลหายากให้จนเต็ม ฟรีๆ.. ติดด่อ อ.สุภางค์ 0878231562

ข่าวดีคร๊าบบบ หนังสือทั้งหมดทุกเล่มในเครือ "เพื่อนนักกีต้าร์" พร้อมเสียงประกอบซึ่งจำหน่ายหมดและกลายเป็นของหายากไม่มีขายในท้องตลาด ได้แก่ หนังสือ ซีดีเสียง กีต้าร์เบื้องต้น การเล่นคอร์ดรวมคอร์ดกีต้าร์และเทคนิคการวางนิ้ว การเกากีต้าร์อย่างง่าย กีต้าร์ค
ราคา ฿ 390
ร้าน เพื่อน นัก กีต้าร์
27 มี.ค. 2560 22:06:51


Tag : เรียนกีต้าร์ , หัดกีต้าร์ , เบส , กลอง , เปียโน , portable hard drive , หนัง , ตำรา , การศึกษา , ด้วยตนเอง


ติดตั้งและแก้ปัญหา GPS ติดตามรถ ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ

-รับติดตั้ง เครื่อง GPS เครื่องติดตามรถ ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ -รับแก้ปัญหา เครื่อง GPS เครื่องติดตามรถ ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ ด้วยประการณ์ เราพร้อมให้บริการ ทุกท่าน
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน ช่างเอ็มเซอร์วิส IT
27 มี.ค. 2560 16:18:30


Tag : ซ่อม GPS , ขาย GPS , เครื่องติดตามรถ , GPS


โปรแกรมบัญชี EASY-ACC Accounting System

โปรแกรม สำหรับใช้เครื่องเดียว ราคา 16 000 บาท โปรแกรม สำหรับใช้หลายเครื่อง ราคา 26 000 บาท มีบริการ ต่างจังหวัด อุดรธานี หนองคาย หนองบัวลำภูขอนแก่น สกลนคร คุณสมบัติโปรแกรม โปรแกรมบัญชีแยกประเภท General Ledger เป็นโปรแกรมพื้นฐานสำหรับธุรกิจ ที่จะช่วยใ
ราคา ฿ 16,000
ร้าน ช่างเอ็มคอมพิวเตอร์
27 มี.ค. 2560 16:16:07


Tag : โปรแกรม Easy Acc , ช่างเอ็ม , EASY-ACC , บัญชี , อุดรธานี , หนองคาย , หนองบัว , จังหวัด


โปรแกรมร้านมินิมาร์ท

เหมาะสำหรับ ร้านมินิมาร์ท ที่มีพนักงานขายหน้าร้าน คนเดียว มีบริการ ต่างจังหวัด อุดรธานี หนองคาย หนองบัวลำภู ขอนแก่น สกลนคร คุณสมบัติโปรแกรม - รองรับการซื้อสินค้า - ขายสินค้า - รองรับการจองสินค้าล่วงหน้า - รองรับการจ่ายเงินผ่านใบวางบิล - รองรับการคำนว
ราคา ฿ 5,500
ร้าน ช่างเอ็มคอมพิวเตอร์
27 มี.ค. 2560 16:16:03


Tag : โปรแกรมมินิมาร์ท , ขายหน้าร้าน , ร้านขายของชำ , อุดรธานี , มินิมาร์ท , โปรแกรมสต็อกสินค้า , โปรแกรมบัญชี , หนองบัว , หนองคาย , จังหวัด


โปรแกรมร้านอาหาร 3.0 Excellent Edition

โปรแกรมร้านอาหาร ตัวนี้เหมาะสำหรับกิจการร้านอาหาร ทุกประเภท ตั้งแต่กิจการเขนาดล็ก จนถึงกจิการขนาดกลาง ลดเวลาในการสั่งอาหาร และการเช้คบิล ตรวจสอบยอดขาย ควบคุมการทุจริตของพนักงาน สอบถามรายละเอียด เพิ่มที่ 087 9453830 ทุกวัน มีบริการ ต่างจังหวัด อุดรธาน
ราคา ฿ 5,500
ร้าน ช่างเอ็มคอมพิวเตอร์
27 มี.ค. 2560 16:15:58


Tag : ร้านอาหาร , จำหน่ายโปรแกรมอาหาร , เครื่องดื่ม , โปรแกรมร้านอาหาร , ช่างเอ็ม , อุดรธานี , หนองบัว , หนองคาย , จังหวัด , ขายโปรแกรม


Wanthip พิมพ์ภาพลงเสื้อยืดขนาด A3 พิมพ์ต่อเนื่อง หัวพิมพ์ 2 หัว บนเครื่อง 2 ตัว รวม 12 สี

พิมพ์สกรีนภาพลงผ้าและเครื่องสกรีนเสื้อยืด เครื่องพิมพ์ภาพลงเสื้อยืด เครื่องสกรีนภาพลงเสื้อยืด เครื่องปริ๊นภาพลงเสื้อยืด เครื่องปริ้นภาพลงเสื้อยืด ตอนนี้เรามีเครื่องสกรีนเสื้อ Inkjet พิมพ์ลงเสื้อสีเข้ม ระบบอุตสาหกรรมแล้ว เพื่อความเข้าใจตรงกันทางด้านแน
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน เครื่องพิมพ์เสื้อยืด
16 มี.ค. 2560 20:28:27


Tag : พิมพ์เสื้อยืด , พิมพ์เสื้อยืด , พิมพ์เสื้อยืด , พิมพ์เสื้อยืด , พิมพ์เสื้อยืด , พิมพ์เสื้อยืด , พิมพ์เสื้อยืด , พิมพ์เสื้อยืด , พิมพ์เสื้อยืด , พิมพ์เสื้อยืด


บริการรับติดตั้ง ย้าย ตู้สาขาโทรศัพท์ รับเดินสายโทรศัพท์ สายแลน สายไฟ สายกล้องวงจรปิด CCTV ราคาเป็นกันเองค่ะ

ให้บริการติดตั้ง ย้าย ตู้สาขาโทรศัพท์ ภายในบ้าน และสำนักงาน ฯลฯ โดยช่างผู้ชำนาญ - รับเดินสายโทรศัพท์ - รับเดินสาย Lan - รับเดินสายไฟ - รับเดินสายกล้องวงจรปิด CCTV ราคาเป็นกันเอง สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม มือถือ 089-172-3776
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน sd service
25 ก.พ. 2560 15:28:03


Tag : บริการเดินสาย , รับเดินสาย , เดินสายโทรศัพท์ , เดินระบบโทรศัพท์ , ติดตั้งตู้สาขา , เดินสายไฟ , เดินสายแลน , เดินสายกล้อง , บริการโทรศัพท์ , ระบบตู้สาขา


รับซ่อมUPS ซ่อมUPS บริการซ่อมUPS รับซ่อมเครื่องสำรองไฟUPS ทุกยี่ห้อทั่วประเทศ

พีเอสเพาเวอร์ ศูนย์บริการรับซ่อมUPS ซ่อมเครื่องสำรองไฟฟ้า ทุกยี่ห้อ TEL 080-5506667 จำหน่าย UPS POWERPLUS เครื่องสำรองไฟฟ้า ขนาด 500VA -100KVA จำหน่าย BATTERY UPS แบตเตอรี่แห้ง มีให้เลือกหลายขนาดหลายยี่ห้อ บริการรับซ่อมUPS รับซ่อมเครื่องสำรองไฟฟ้า ขน
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน พีเอส เพาเวอร์
11 ต.ค. 2559 09:23:42


Tag : รับซ่อมups , ซ่อมups , บริการซ่อมups , รับซ่อมเครื่องสำรองไฟups , ซ่อมupsทุกยี่ห้อ , ศูนย์บริการซ่อมups , จำหน่ายups , รับซ่อมinverter , รับซ่อมstabilizer , ซ่อมupsราคาถูก


รับซ่อมคอมพิวเตอร์ถึงบ้าน-0866557112

รับซ่อมคอมพิวเตอร์ ลงโปรแกรม ลงwindowsใหม่ อัดเกรดเครื่อง ต่ออินเตอร์เน็ต วางระบบLAN network ไม่ต้องยกเครื่องไปร้านอีกแล้ว ไม่ต้องเสียค่ารถ ไม่ต้องเสียเวลากับรถติด สนใจโทร 085-0719675พื้นที่ให้บริการ คลองสาน สาทร จรัญ ท่าพระ ดาวคะนอง เจริญนคร วงเวียน
ราคา ฿ 400
ร้าน รับซ่อมคอมพิวเตอร์ถึงบ้าน-0866
26 มิ.ย. 2559 21:27:35



ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
28 มี.ค. 2560 22:14:39


Tag : Fiber Patch Cord , Singlemode OS1 , 9/125 , Fiber Optic , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , ซิงเกิลโมด , เคเบิ้ลไทร์ , Cable Tie , OS1


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
28 มี.ค. 2560 22:14:38


Tag : Singlemode Duplex OS , Fiber Optic , Patchcord , Singlemode OS1 , 9/125 , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , Cable Tie , เคเบิ้ลไทร์ , OS1


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
28 มี.ค. 2560 22:14:37


Tag : Multimode Simplex OM , Fiber Optic , Fiber Patchcord , Multimode OM1 Fiber , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , เคเบิ้ลไทร์ , Cable Tie , OM1


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
28 มี.ค. 2560 22:14:36


Tag : Multimode Duplex OM1 , Fiber Optic , Fiber Patchcord , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , Pigtail , Cable Tie , เคเบิ้ลไทร์ , OM1


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
28 มี.ค. 2560 22:14:35


Tag : Multimode Simplex OM , Fiber Optic , Fiber Patchcord , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , เคเบิ้ลไทร์ , Cable Tie , Pig Tail


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
28 มี.ค. 2560 22:14:34


Tag : Multimode Duplex OM2 , Fiber Optic , Fiber Patch Cord , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , Pig Tail , Cable Tie , เคเบิ้ลไทร์


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
28 มี.ค. 2560 22:14:33


Tag : Fiber Patchcord , Fiber Optic , ไฟเบอร์ออฟติอ , เส้นใยแก้วนำแสง


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
28 มี.ค. 2560 22:14:32


Tag : Multimode Duplex OM3 , Fiber Optic , Fiber Patch Cord , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , เคเบิ้ลไทร์ , Cable Tie , Pigtail , ระบบเน็ทเวอร์ค


10G TRANSCEIVER SFP MMF 850 NM DISTANCE 300 M.

Part NumberPackageData rateWavelengthDistance TEO-SFP10G-SRSFP 10Gbps850nm300m TEO-SFP10G-LRMSFP 10Gbps1310nm220m TEO-SFP10G-LRSFP 10Gbps1310nm10km TEO-SFP10G-L20SFP 10Gbps1310nm20km TEO-SFP10G-ERSFP 10Gbps1550nm40km TEO
ราคา ฿ 3,120
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
28 มี.ค. 2560 22:14:31


Tag : Transceiver , Fiber Optic , ทรานซีฟเวอร์ , ไฟเบอร์ออฟติก , เคเบิ้ลไทร์


FPM-300 OPTICAL POWER METER

The FPM-300 series is a range of optical power meter covering spectral range from 800nm to 1600nm ; ideal for both single-mode and multi-mode fiber testing. FPM-300 optical power meter is light weight and easy to use. Features Compact design and port
ราคา ฿ 24,700
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
28 มี.ค. 2560 22:14:30


Tag : FPM-300 OPTICAL POWE , เคเบิ้ลไทร์ , ไฟเบอร์ออฟติก , Fiber Optic Tester , พาวเวอร์มิเตอร์ , ทดสอบสัญญานไฟเบอร์ , คอมซายนื , comscience , เครื่องมือทดสอบสัญญาน


ราคา ฿ 34,000
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
28 มี.ค. 2560 22:14:29


Tag : LFS-105S MINI LIGHT , Fiber Optic Tester , ไฟเบอร์ออฟติกเทสเตอน์ , เคเบิ้ลไทร์


FPM-305SA MINI OPTICAL POWER METER

Features 50 Hours operation time with 3 1.5V batteriesAuto-zero function.Calibrated wavelengths 8001600nm.50dB dynamic range.Pockect size
ราคา ฿ 13,000
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
28 มี.ค. 2560 22:14:28


Tag : FPM-305SA MINI OPTIC , Fiber Optic Tester , ไฟเบอร์ออฟติกเทสเตอร์ , เคเบิ้ลไทร์


Tag : Balun , Balun BNC to RJ45 , Balun 75/120 , บาลัน , Com-Science , Comscience , COMS-NET , คอมซายน์ , เคเบิ้ลไทร์


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
28 มี.ค. 2560 22:14:06


Tag : Balun , Balun BNC to RJ45 , Balun 75/120 Ohm , บาลัน , Com-Science , Comscience , COMS-NET , คอมซายน์ , เคเบิ้ลไทร์


Coaxial Balun Panel 19" 32 Port BNC Female Panel Mount 13 000 บาท ชุด

Coaxial Balun Panel 19" 32 Port BNC Female Panel Mount 13 000 บาท ชุดProduct Overview -Litech offer wide range of rack mountable balun panel for conversion of 75 ohm coaxial transmission to 120 ohm balanced twisted pair and vice versa. The balun pane
ราคา ฿ 13,000
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
28 มี.ค. 2560 22:14:05


Tag : Coaxial Balun Panel , UTP Balun , BNC Balun , RJ-45 Balun , บาลัน , Litech


BNC H Adapter 170 บาท อัน

ยอดสั่งซื้อขั้นต่ำ 100 อัน
ราคา ฿ 170
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
28 มี.ค. 2560 22:14:04


Tag : BNC H Adapter , BNC Connector


NEW รุ่นใหม่ ลำโพงบลูทูธ Kingone F8 Bluetooth Stereo สินค้าใหม่ มือ 1

NEW รุ่นใหม่ ลำโพงบลูทูธ Kingone F8 Bluetooth Stereo สินค้าใหม่ มือ 1 ลำโพงบลูทูธ Kingone รุ่น F8 Bluetooth Stereoสร้างความสุขด้วยเสียงเพลงให้คุณได้ทุกที่ทุกเวลา ด้วยลำโพงบลูทูธดีไซน์ทันสมัย ขนาดเล็กพกพาสะดวก พร้อมใช้งานทุกที่ด้วยแบตเตอรี่ในตัวแบบรีช
ราคา ฿ 1,150
ร้าน ball_mobile
25 มี.ค. 2560 09:04:34


Tag : kingone , F8 , K5


ลำโพง ไร้สาย Beats Pill Bluetooth Speaker สินค้าใหม่

พลังเสียงขนาด 12Watt   Wireless Speaker ลำโพง ไร้สาย Beats Pill - ตัวเครื่องดีไซน์ล้ำทันสมัย   ลำโพงบลูทูธเหมาะสำหรับพกพาจากลำโพง Full Range จำนวน 4 ตัว  มีไมโครโฟนในตัวสำหรับสนทนาผ่านลำโพงเมื่อมีสัญญาณโทรศัพท์เรียกเข้า   มีแบตเต
ราคา ฿ 650
ร้าน ball_mobile
25 มี.ค. 2560 09:04:34


Tag : ลำโพง , ลำโพง บลูทูธ


ลำโพงบลูทูธแบบกันน้ำ Waterproof ไม่พลาดความบันเทิงแม้แต่ทำกิจวัตรประจำวัน สินค้าใหม่ มือ1

ลำโพงบลูทูธแบบกันน้ำ Waterproof ลำโพง Bluetooth Speaker กันน้ำเพิ่มความผ่อนคลายในขณะอาบน้ำ ไม่ต้องห่วงว่าลำโพงของคุณจะเปียกน้ำ ทำให้คุณไม่พลาดความบันเทิงแม้แต่ทำกิจวัตรประจำวัน ไม่มีสายเกะกะกวนใจ มาพร้อมตัวดูดกระจก หรือ พื้นผิวเรียบมันอื่นๆ เช่น
ราคา ฿ 450
ร้าน ball_mobile
25 มี.ค. 2560 09:04:34


Tag : ลำโพงบลูทูธ , ลำโพงไร้สาย , ลำโพงกันน้ำ , ลำโพงบลูทูธกันน้ำ


ลำโพง Bluetooth Beatbox เชื่อมต่อสมาร์ทโฟนแท็บเล็ต ทุกรุ่นสินค้าใหม่

สรุปคุณสมบัติเด่น - ระบบเสียงคมชัดแบบ HD ด้วยเทคโนโลยีเสียงมาตราฐาน BXS - รองรับ Micro SD Card ฟังเพลง Mp3 ได้ในตัว - รองรับบลูทูธเชื่อมต่อได้ทุกอุปกรณ์ - มีไมค์ในตัวสามารถใช้สนทนาได้ - ระบบเสียงเตือนสถานะการใช้งานภาษาอังกฤษ - ปลั๊กแบบรวมสายใช้งานง่า
ราคา ฿ 359
ร้าน ball_mobile
25 มี.ค. 2560 09:04:34


Tag : ลำโพงบลูทูธ


Remax Bluetooth Headset รุ่น RB-T7

  ระบบBluetooth 4.1Standby ได้ยาวนานถึง 120 ชั่วโมงสนทนาต่อเนื่อง 5-8 ชั่วโมงเล่นเพลงต่อเนื่อง 4-6 ชั่วโมงเวลาในการชาร์จ 1.5 ชั่วโมงระยะการเชื่อมต่อถึง 10 เมตรVoice Quality HD Audio 16KHZ ระบบตัดเสียงรบกวนภายนอกให้คุณภาพเสียง การสนทนา ดีมาก &nbs
ราคา ฿ 890
ร้าน ball_mobile
25 มี.ค. 2560 09:04:34


Tag : หูฟัง , หูฟัง บลูทูธ , ฺBeats


หูฟัง MD TECH MD-830

เสียงเบสทุ้มลึก นักแน่น EXTRA BASS ไม่เจ็บหู สายไฟถักลายพิเศษสวยงามทันสมัย ทนต่อแรงดึงกระชาก มีvolumeเพิ่มลดเสียง เหมาะสำหรับเล่นเกมส์ ดูหนัง ฟังเพลง ที่ครอบหูมีขนาดใหญ่ บุด้วยหนังคุณภาพเกรดAสีเทา ระบายควา
ราคา ฿ 290
ร้าน ไอ ที ฮัท
23 มี.ค. 2560 18:37:43


Tag : MD-Tech , Headphone , หูฟัง , พร้อมไมค์ , รุ่น , Md-830


EPSON EB-G7000W

EPSON EB-G7000W -Projector Technology  3LCD-ความสว่าง ANSI Lumens 6500-ความละเอียด 1280x800 WXGA -Contrast 50 000  -Aspect Ratio 16 10 -Keystone Correction  Vertical -45 Horizontal - 30 -อายุหลอดภาพ STD ECO hr 2 000 4 000 Hrs. -Sp
ราคา ฿ 299,000
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
22 มี.ค. 2560 10:59:07


Tag : EPSON EB-G7000W


EPSON EB-G7100

EPSON EB-G7100 -Projector Technology  3LCD-ความสว่าง ANSI Lumens 6500-ความละเอียด 1024x768 XGA -Aspect Ratio 4 3 -Keystone Correction  Vertical -45 Horizontal - 30 -อายุหลอดภาพ STD ECO hr 2 000 4 000 Hrs. -Special Features     &nb
ราคา ฿ 299,000
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
22 มี.ค. 2560 10:59:06


Tag : EPSON EB-G7100


EPSON EB-G6570WU

EPSON EB-G6570WU -Projector Technology  3LCD-ความสว่าง ANSI Lumens 5200-ความละเอียด 1920x1200 WUXGA -Contrast 5 000 -Aspect Ratio 16 10 -Keystone Correction  Vertical -30 Horizontal - 30 -อายุหลอดภาพ STD ECO hr 2 500 4 000 Hrs. -Special Fea
ราคา ฿ 289,000
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
22 มี.ค. 2560 10:59:05


Tag : EPSON EB-G6570WU


SONY VPL-VW320ES

SONY VPL-VW320ES - Projector Technology SXRD -ความสว่าง ANSI Lumens 1500-ความละเอียด พิกเซล 4096x2160 4K -Aspect 16 9 -Keystone Correction Vertical 85% -80% Horizontal -31% -อายุหลอดภาพ Lamp Life STD ECO hr  6 000 Hrs. -
ราคา ฿ 299,000
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
22 มี.ค. 2560 10:59:04


Tag : SONY VPL-VW320ES


SONY VPL-FHZ55 HDBASET

SONY VPL-FHZ55 HDBASET - Projector Technology  LCD -Laser light source projector with Sony 3LCD BrightEra -ความสว่าง ANSI Lumens 4 000-ความละเอียด พิกเซล 1920x1200 WUXGA -Aspect 16 10 -Keystone Correction Lens Shift V - 30° H
ราคา ฿ 290,000
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
22 มี.ค. 2560 10:59:03


Tag : SONY VPL-FHZ55 (HDBASET)


SONY VPL-VW520ES

SONY VPL-VW520ES - Projector Technology  SXRD -ความสว่าง ANSI Lumens 1700-ความละเอียด พิกเซล 4096x2160 4K -Contrast 200 000 1 -Aspect 16 9 -Keystone Correction V 85% -80% H -31% -อายุหลอดภาพ Lamp Life STD ECO hr  - -Spec
ราคา ฿ 399,000
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
22 มี.ค. 2560 10:59:02


Tag : SONY VPL-VW520ES


SONY VPL-FHZ700L HDBASET

SONY VPL-FHZ700L HDBASET - Projector Technology  LED Laser -Laser light source projector with Sony 3LCD BrightEra -ความสว่าง ANSI Lumens 7 000-ความละเอียด พิกเซล 1920x1200 WUXGA -Contrast 8 000 1 -Aspect 16 10-Keystone Correction 
ราคา ฿ 590,000
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
22 มี.ค. 2560 10:59:01


Tag : SONY VPL-FHZ700L (HDBASET)


SONY VPL-VW1100ES

SONY VPL-VW1100ES - Projector Technology SXRD -ความสว่าง ANSI Lumens 1700-ความละเอียด พิกเซล 4096x2160 4K -Contrast 1 000 000 1 -Aspect 16 9-Keystone Correction   Electric V -80% H -31% -อายุหลอดภาพ Lamp Life STD ECO hr
ราคา ฿ 769,000
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
22 มี.ค. 2560 10:59:00


Tag : SONY VPL-VW1100ES


SONY VPL-FHZ60 HDBASET

SONY VPL-FHZ60 HDBASET - Projector Technology  LED Laser -Z-Phosphor laser light source projector with Sony 3LCD BrightEra -ความสว่าง ANSI Lumens 5 000-ความละเอียด พิกเซล 1920x1200 WUXGA -Contrast 10 000 1 -Aspect 16 10-Keystone Correc
ราคา ฿ 399,000
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
22 มี.ค. 2560 10:58:59


Tag : SONY VPL-FHZ60 (HDBASET)


EPSON EB-G7400U

EPSON EB-G7400U -Projector Technology  3LCD-ความสว่าง ANSI Lumens 5500-ความละเอียด 1920x1200 WUGA -Contrast 50 000  -Aspect Ratio 16 10 -Keystone Correction  Vertical -45 Horizontal - 30 -อายุหลอดภาพ STD ECO hr 2 000 4 000 Hrs. -S
ราคา ฿ 299,000
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
22 มี.ค. 2560 10:58:56


Tag : EPSON EB-G7400U


EPSON EB-485WI

EPSON EB-485WI -Projector Technology  3LCD-ความสว่าง ANSI Lumens 3100-ความละเอียด  1280x800 WXGA -Contrast 3 000 1 -Aspect Ratio 16 10 -Keystone Correction  Vertical Horizontal - 5° -อายุหลอดภาพ STD ECO hr  3 000 4 000 Hrs. -
ราคา ฿ 119,000
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
22 มี.ค. 2560 10:57:01


Tag : EPSON EB-485WI


EPSON EB-1410WI

EPSON EB-1410WI -Projector Technology  3LCD-ความสว่าง ANSI Lumens 3100-ความละเอียด 1280x800 WXGA -Contrast 10 000 1 -Aspect Ratio 16 10 -Keystone Correction  Manual vertical ± 3 ° Manual horizontal ± 3 ° -อายุหลอด
ราคา ฿ 139,000
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
22 มี.ค. 2560 10:57:00


Tag : EPSON EB-1410WI


EPSON EB-4550

EPSON EB-4550 -Projector Technology  3LCD-ความสว่าง ANSI Lumens 4500-ความละเอียด  1024x768 XGA -Contrast 5 000 1 -Aspect Ratio 16 10 -Keystone Correction  Vertical -30 Horizontal - 30 -อายุหลอดภาพ STD ECO hr 4 000 5 000 Hrs. -Spec
ราคา ฿ 139,000
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
22 มี.ค. 2560 10:56:59


Tag : EPSON EB-4550


EPSON EB-1430WI

EPSON EB-1430WI -Projector Technology  3LCD-ความสว่าง ANSI Lumens 3300-ความละเอียด 1280x800 WXGA -Contrast 10 000 1 -Aspect Ratio 16 10 -Keystone Correction  Manual vertical ± 3 ° Manual horizontal ± 3 ° -อายุหลอด
ราคา ฿ 149,000
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
22 มี.ค. 2560 10:56:58


Tag : EPSON EB-1430WI


EPSON EB-4750W

EPSON EB-4750W -Projector Technology  3LCD-ความสว่าง ANSI Lumens 4200-ความละเอียด 1280x800 WXGA -Contrast 5 000 1 -Aspect Ratio 16 10 -Keystone Correction  Vertical -30 Horizontal - 30 -อายุหลอดภาพ STD ECO hr 2 000 4 000 Hrs. -Special
ราคา ฿ 169,000
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
22 มี.ค. 2560 10:56:57


Tag : EPSON EB-4750W


EPSON EB-4650

EPSON EB-4650 -Projector Technology  3LCD-ความสว่าง ANSI Lumens 5200-ความละเอียด 1024x768 XGA -Contrast 5 000 1 -Aspect Ratio 16 10 -Keystone Correction  Vertical -30 Horizontal - 30 -อายุหลอดภาพ STD ECO hr 4 000 5 000 Hrs. -Special Fe
ราคา ฿ 159,000
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
22 มี.ค. 2560 10:56:57


Tag : EPSON EB-4650


EPSON EB-4850WU

EPSON EB-4850WU -Projector Technology  3LCD-ความสว่าง ANSI Lumens 4000-ความละเอียด 1920x1200 WUGA -Contrast 5 000  -Aspect Ratio 16 10 -Keystone Correction  Vertical -30 Horizontal - 30 -อายุหลอดภาพ STD ECO hr 4 000 5 000 Hrs. -Sp
ราคา ฿ 219,000
ร้าน โปรเจคเตอร์ชัวร์
22 มี.ค. 2560 10:56:56


Tag : EPSON EB-4850WU



1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... 18 >>>



จัดงานแต่งงาน , จัดงานแต่งงาน , พระกรุเนื้อชิน , ขายกีต้าร์ , ขายกีต้าร์ , ที่นอนลม , สร้างเว็บฟรี , ครีมเลล่า , karmart , เสื้อผ้าคนอ้วน , รองเท้า , ทัวร์พม่า , ขายแมว , แต่งหน้า , ทรงผม , ทำเล็บ , ความรัก , วิธีแต่งหน้า , แฟชั่น , ผู้หญิง , ดูดวงความรัก , แต่งตัว , ความงาม , สุขภาพ , ทาเล็บ , สถานที่ท่องเที่ยว , ทะเล , ของกิน , จักรยาน , จักรยานเสือหมอบ , เคสไอโฟน6 , ขายสุนัข , จักรยานเสือภูเขา , แบตสำรอง , เปิดร้านค้าออนไลน์ฟรี , โฆษณาฟรี , ร้านค้าออนไลน์ , โทรศัพท์มือถือ ,