หมวด : คอมพิวเตอร์

BNC H Adapter @ 170 บาท/อัน
ราคา : 170 ฿
ต้องการ : ขาย
ประเภทสินค้า : สินค้าใหม่
รหัสสินค้า : LTCN-308H-MMF
ยี่ห้อ : Litech
รุ่น : LTCN-308H-MMF
วันที่ปรับปรุงล่าสุด : 24 ก.พ. 2561 19:33:36
วันที่ประกาศ : 6 ม.ค. 2556 20:30:39
เข้าชม : 835 ครั้ง
IP : 171.5.244.1xx


ร้าน :
Com-Science Network Co.,Ltd.

ชื่อผู้ประกาศ :
จันทร์จิรา

E-Mail :

เบอร์โทรศัพท์ :
02 8999337 ถึง 9

แฟกส์ :
02 8995395

โทรศัพท์มือถือ :
086 3032970

ที่อยู่ :
135.137 ซอยเอกชัย 69 ถนนเอกชัย แขวงบางบอน เขตบางบอน

จังหวัด :

การติดต่ออื่นๆ :
chanchira@comscience-network.com

ความรู้เบื้องต้นในการซื้อสินค้า




ยอดสั่งซื้อขั้นต่ำ 100 อัน



Tag : BNC H Adapter , BNC Connector


ข้อมูล การชำระเงิน
ชำระเงินแบบอื่นๆ
ชำระเงินเมื่อรับสินค้า

ข้อมูล การรับ-ส่งสินค้า
ยังไม่ระบุ ตกลงกันทีหลัง







ติดต่อสอบถามข้อมูลสินค้า
ชื่อผู้ถาม :
*
เบอร์โทรศัพท์ ผู้ถาม :
*
อีเมล์ ผู้ถาม :
*
หัวข้อ :
*
ข้อความ :
*
โค้ด :
ยืนยันโค้ด :
*



สินค้าใกล้เคียง

10G TRANSCEIVER SFP MMF 850 NM DISTANCE ...

3,120 ฿

Com-Scienc

NEW รุ่นใหม่ ลำโพงบลูทูธ Kingone F8 Blue...

1,150 ฿

ball_mobil

ลำโพงบลูทูธขนาดพกพา เบสหนักแน่น ต่อใช้คุ...

890 ฿

http://qc

รับสมัครProgammer 10 อัตรา ด่วน ให้เงินเ...

120,000 ฿

สุวัสสพระเ

โปรโมชั่นใหม่มาแรง สำหรับ เน็ตซิมยุคนี้

699 ฿

Smart Choi

ขายสาย HDMI 1.5 เมตร

100 ฿

My Way-You





ขายบ้าน , ขายแมว , กำจัดปลวก , จัดงานแต่งงาน , วอลเปเปอร์ติดผนัง , ครีมบาชิ , ขายของออนไลน์ , รองเท้าผู้ชาย , ทัวร์ฮ่องกง , ลามิเนต , ใบเจียร , ที่นอนโลตัส , ลูกลอย , ความสวย ความงาม , รีวิวเครื่องสำอาง , แต่งหน้า , ทรงผม , ทำเล็บ , เสื้อผ้าแฟชั่น , ความรัก , ดูดวง , กินเที่ยว , วาไรตี้ , ข่าวใหม่ , ข่าวดารา , ท่องเที่ยว , โฆษณาฟรี , ร้านค้าออนไลน์ , โทรศัพท์มือถือ ,