Tag : Fiber Optic | จำนวนสินค้า 0 ชิ้น

วันนี้ท่านสามารถเป็นเจ้าของ Jacuzzi outdoor 4 ที่นั่ง ได้ในราคา 2 แสนต้นเท่านั้น

frame 1PC Air jets 12PCS Water jets Total Jets77 PCS hydro therapy 31 PCS water 46 PCS Roman fountain jets 2PCS Seven kinds of color Waterfall; 1PC Shoulder massage jets 2PCS Roman fountain valve 1PC Fiber Optic light 18PCS Seven kinds of color LED light 1PC Seven kinds of color Drain valve 1PC Intake valve 5PCS Hydro massage pump 3HP 1PC Hydro massage pump 2HP 2PCS Circulation pump 1HP 1PC Roman fountain pu
ราคา ฿ 2
ร้าน Absolute pools Co.,Ltd.
14 ธ.ค. 2560 14:43:24


Tag : BATH TUB , HOT TUB , JACUZZI OUTDOOR , JACUZZI INDOOR , JACUZZI BUILT-IN , Aromatherapy , Hydro massage


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
14 ธ.ค. 2560 12:13:21


Tag : Fiber Patch Cord , Singlemode OS1 , 9/125 , Fiber Optic , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , ซิงเกิลโมด , เคเบิ้ลไทร์ , Cable Tie , OS1


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
14 ธ.ค. 2560 12:13:20


Tag : Singlemode Duplex OS , Fiber Optic , Patchcord , Singlemode OS1 , 9/125 , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , Cable Tie , เคเบิ้ลไทร์ , OS1


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
14 ธ.ค. 2560 12:13:19


Tag : Multimode Simplex OM , Fiber Optic , Fiber Patchcord , Multimode OM1 Fiber , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , เคเบิ้ลไทร์ , Cable Tie , OM1


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
14 ธ.ค. 2560 12:13:18


Tag : Multimode Duplex OM1 , Fiber Optic , Fiber Patchcord , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , Pigtail , Cable Tie , เคเบิ้ลไทร์ , OM1


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
14 ธ.ค. 2560 12:13:17


Tag : Multimode Simplex OM , Fiber Optic , Fiber Patchcord , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , เคเบิ้ลไทร์ , Cable Tie , Pig Tail


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
14 ธ.ค. 2560 12:13:16


Tag : Multimode Duplex OM2 , Fiber Optic , Fiber Patch Cord , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , Pig Tail , Cable Tie , เคเบิ้ลไทร์


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
14 ธ.ค. 2560 12:13:15


Tag : Fiber Patchcord , Fiber Optic , ไฟเบอร์ออฟติอ , เส้นใยแก้วนำแสง


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
14 ธ.ค. 2560 12:13:14


Tag : Multimode Duplex OM3 , Fiber Optic , Fiber Patch Cord , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , เคเบิ้ลไทร์ , Cable Tie , Pigtail , ระบบเน็ทเวอร์ค


10G TRANSCEIVER SFP MMF 850 NM DISTANCE 300 M.

Part NumberPackageData rateWavelengthDistance TEO-SFP10G-SRSFP 10Gbps850nm300m TEO-SFP10G-LRMSFP 10Gbps1310nm220m TEO-SFP10G-LRSFP 10Gbps1310nm10km TEO-SFP10G-L20SFP 10Gbps1310nm20km TEO-SFP10G-ERSFP
ราคา ฿ 3,120
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
14 ธ.ค. 2560 12:13:13


Tag : Transceiver , Fiber Optic , ทรานซีฟเวอร์ , ไฟเบอร์ออฟติก , เคเบิ้ลไทร์


FPM-300 OPTICAL POWER METER

The FPM-300 series is a range of optical power meter covering spectral range from 800nm to 1600nm ; ideal for both single-mode and multi-mode fiber testing. FPM-300 optical power meter is light weight
ราคา ฿ 24,700
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
14 ธ.ค. 2560 12:13:12


Tag : FPM-300 OPTICAL POWE , เคเบิ้ลไทร์ , ไฟเบอร์ออฟติก , Fiber Optic Tester , พาวเวอร์มิเตอร์ , ทดสอบสัญญานไฟเบอร์ , คอมซายนื , comscience , เครื่องมือทดสอบสัญญาน


ราคา ฿ 34,000
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
14 ธ.ค. 2560 12:13:11


Tag : LFS-105S MINI LIGHT , Fiber Optic Tester , ไฟเบอร์ออฟติกเทสเตอน์ , เคเบิ้ลไทร์


FPM-305SA MINI OPTICAL POWER METER

Features 50 Hours operation time with 3 1.5V batteriesAuto-zero function.Calibrated wavelengths 8001600nm.50dB dynamic range.Pockect size
ราคา ฿ 13,000
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
14 ธ.ค. 2560 12:13:10


Tag : FPM-305SA MINI OPTIC , Fiber Optic Tester , ไฟเบอร์ออฟติกเทสเตอร์ , เคเบิ้ลไทร์


โรงงานให้เช่าโกดังให้เช่าอยุ่ถนนลำลูกกาอำเภอลำลูกกาจังหวัดปทุมธานีสามารถขอใบ รง.4ได้

ียกเก็บตามมิเตอร์ของโครงการ ปัจจุบันเรียกเก็บที่หน่วยละ 35 บาท บริการโทรศัพท์และอินเตอร์เน็ต ผู้เช่าสามารถนำสัญญาเช่าไปแสดงเพื่อขอหมายเลขโทรศัพท์และอินเตอร์เน็ตได้ที่ ปัจจุบันมีการเดินสายอินเตอร์เน็ต Fiber Optic เข้ามาภายในโครงการแล้วสนใจสอบถาม สุพจน์ 081-874-7106
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน hitechsev
13 ธ.ค. 2560 10:49:26


Tag : โกดังให้เช่า , ให้เช่าโกดัง , โรงงานให้เช่า , ให้เช่าโรงงาน


โรงงานให้เช่าโกดังให้เช่าอยุ่ถนนลำลูกกาอำเภอลำลูกกาจังหวัดปทุมธานีสามารถขอใบ รง.4ได้

ียกเก็บตามมิเตอร์ของโครงการ ปัจจุบันเรียกเก็บที่หน่วยละ 35 บาท บริการโทรศัพท์และอินเตอร์เน็ต ผู้เช่าสามารถนำสัญญาเช่าไปแสดงเพื่อขอหมายเลขโทรศัพท์และอินเตอร์เน็ตได้ที่ ปัจจุบันมีการเดินสายอินเตอร์เน็ต Fiber Optic เข้ามาภายในโครงการแล้วสนใจสอบถาม สุพจน์ 081-874-7106
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน hitechsev
13 ธ.ค. 2560 10:49:26


Tag : โกดังให้เช่า , ให้เช่าโกดัง โรงงาน


Heat Shrink Caps

ring moisture contamination and adverse environmental conditions Special adhesive lining provides seal on irregular cable sheaths Applications Connector Ends Terminal Ends Power Cables Telecom Cables Fiber Optic Cables Compatible with most commonly used cable jackets i.e. XLPE PVC or Rubber Sheathed Cable Materials High quality cross-linked polyolefin. Standard Colors Black. Other colors available. Specifica
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Parattakorn Industrial Solutio
20 พ.ย. 2560 08:42:22


Tag : End plug , Long Caps , จุกยาง , ฝาปิดพลาสติก , Anti-Roll Caps , Heat Shrink Caps


ตู้สาขาโทรศัพท์ FORTH IP PABX SERIES ขนาดเริ่มต้น 4 สายนอก 16 สายใน ราคา 32 000.

่ทั่วไป รวมไปถึงธุรกิจห้องพัก อพาร์ทเม้นท์ โรงแรม และรีสอร์ท เหมาะอย่างยิ่งสำหรับ อาคาร สำนักงาน โรงงาน หรือธุรกิจ ที่มีการเดินสายทองแดงหากันเป็นระยะทางไกลๆเป็นกิโล โดยการเปลี่ยนจากสายทองแดงมาเป็นสาย Fiber Optic ซึ่งทำให้ท่านประหยัดค่าสายลงได้กว่า 60- 70% หรือใช้ Wireless Access point เป็นตัวเชื่อมต่อสัญญาณแทนสายทองแดงได้ โดยที่ระบบโทรศัพท์ยังใช้งานได้หมือนการเชื่อมต่อด้วยสายตามปกติเริ่มต้นที่ 4 สายนอก 16 สา
ราคา ฿ 32
ร้าน pathumdesign
11 ส.ค. 2560 09:39:13


Tag : FORTH , FORTH , FORTH , ตู้สาขาโทรศัพท์ , ตู้สาขาโทรศัพท์ , ตู้สาขาโทรศัพท์ , ตู้สาขาโทรศัพท์ , ตู้สาขาโทรศัพท์ , ตู้สาขาโทรศัพท์


ขาย ตู้สาขาโทรศัพท์ FORTH IP PABX SERIES ราคาส่ง

่ทั่วไป รวมไปถึงธุรกิจห้องพัก อพาร์ทเม้นท์ โรงแรม และรีสอร์ท เหมาะอย่างยิ่งสำหรับ อาคาร สำนักงาน โรงงาน หรือธุรกิจ ที่มีการเดินสายทองแดงหากันเป็นระยะทางไกลๆเป็นกิโล โดยการเปลี่ยนจากสายทองแดงมาเป็นสาย Fiber Optic ซึ่งทำให้ท่านประหยัดค่าสายลงได้กว่า 60- 70% หรือใช้ Wireless Access point เป็นตัวเชื่อมต่อสัญญาณแทนสายทองแดงได้ โดยที่ระบบโทรศัพท์ยังใช้งานได้หมือนการเชื่อมต่อด้วยสายตามปกติเริ่มต้นที่ 4 สายนอก 16 สา
ราคา ฿ 32,000
ร้าน pathumdesign
11 ส.ค. 2560 09:29:45


Tag : forth ipx , forth pabx , ipx 52 forth , forth ip pbx , ราคา forth ipx , ราคา forth pabx , ราคา ipx 52 forth , ราคา forth ip pbx , ขาย FORTH PABX


ตู้สาขาโทรศัพท์ FORTH IP PABX SERIES ขนาดเริ่มต้น 4 สายนอก 16 สายใน ราคา 32 000.-

่ทั่วไป รวมไปถึงธุรกิจห้องพัก อพาร์ทเม้นท์ โรงแรม และรีสอร์ท เหมาะอย่างยิ่งสำหรับ อาคาร สำนักงาน โรงงาน หรือธุรกิจ ที่มีการเดินสายทองแดงหากันเป็นระยะทางไกลๆเป็นกิโล โดยการเปลี่ยนจากสายทองแดงมาเป็นสาย Fiber Optic ซึ่งทำให้ท่านประหยัดค่าสายลงได้กว่า 60- 70% หรือใช้ Wireless Access point เป็นตัวเชื่อมต่อสัญญาณแทนสายทองแดงได้ โดยที่ระบบโทรศัพท์ยังใช้งานได้หมือนการเชื่อมต่อด้วยสายตามปกติเริ่มต้นที่ 4 สายนอก 16 สา
ราคา ฿ 32,000
ร้าน pathumdesign
5 ส.ค. 2560 16:32:01


Tag : ตู้สาขาโทรศัพท์ , ตู้สาขาโทรศัพท์ , ตู้สาขาโทรศัพท์


IP3000 ตู้สาขาโทรศัพท์IP 3000 FORTH IP-3000 PABX

รถรองรับการใช้งาน โทรศัพท์ภายในองค์กรขนาดใหญ่ ได้มากถึง 3 840 Ports ที่เป็นระบบเดียวกัน และไม่ถูกจำกัดคู่สาย ในการสนทนาที่พร้อมกันFORTH IP-3000 มีจุดเด่นที่สามารถรองรับการเชื่อมต่อ ด้วยสายใยแก้วนำแสง Fiber Optic cable เพื่อเชื่อมต่อและขยายขนาดคู่สาย เป็นโครงข่ายขนาดใหญ่ระบบเดียวกัน สามารถต่อได้ทั้งแบบ วงกลม Ring แบบกระจายจากศูนย์กลาง Star และแบบพ่วงต่อกันไป Chain ทำให้ง่ายในการออกแบบติดตั้ง ให้เหมาะสมกับลักษ
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน pathumdesign
5 ส.ค. 2560 14:33:42


Tag : IP3000 , IP3000 , IP3000


ชุดกล้องวงจรปิด ระบบใหม่ล่าสุด .......HDCVI คมชัดมาก ๆ ๆ

มานานแล้ว ความคมชัดต่ำ ต้องการเปลี่ยนระบบให้ชัดมากขึ้นโดยไม่ต้องเดินสายใหม่ 3. การเดินสายกล้อง IP camera มีข้อจำกัดว่า เดินสาย UTP ได้ไม่เกิน 100 เมตร แต่ต้องการเดินสายระยะไกล โดยหลีกเลี่ยงการใช้ระบบ Fiber Optic ที่แสนจะแพง ระบบ HDCVI สามารถเดินสายได้ไกลถึง 500 เมตร โดยไม่ต้องใช้อุปกรณ์ช่วยใดๆ 4. เป็นระบบที่คิดค้นขึ้นมาเพื่อให้ผู้ที่มีกล้องวงจรปิดเดิมได้อัพเกรดระบบให้คมชัดสูงสุดโดยประหยัดค่าสายและค่าแรง 5. ค
ราคา ฿ 12,500
ร้าน M.V.COM
14 ธ.ค. 2560 04:11:57


Tag : hdvdi , กล้องไร้สาย , กล้องดูใต้ท้องรถ , กล้องดูใต้รถ , adaptor , ทีวีวงจรปิด , ระบบcctv , กล้องซ่อนในสโมคจับคว


กล้องวงจรปิดที่มีความคมชัด IP camera ระบบ HDCVI 500 เมตร โดยไม่ต้องใช้อุปกรณ์ช่วยใดๆ

มานานแล้ว ความคมชัดต่ำ ต้องการเปลี่ยนระบบให้ชัดมากขึ้นโดยไม่ต้องเดินสายใหม่ 3. การเดินสายกล้อง IP camera มีข้อจำกัดว่า เดินสาย UTP ได้ไม่เกิน 100 เมตร แต่ต้องการเดินสายระยะไกล โดยหลีกเลี่ยงการใช้ระบบ Fiber Optic ที่แสนจะแพง ระบบ HDCVI สามารถเดินสายได้ไกลถึง 500 เมตร โดยไม่ต้องใช้อุปกรณ์ช่วยใดๆ 4. เป็นระบบที่คิดค้นขึ้นมาเพื่อให้ผู้ที่มีกล้องวงจรปิดเดิมได้อัพเกรดระบบให้คมชัดสูงสุดโดยประหยัดค่าสายและค่าแรง 5. ค
ราคา ฿ 2,200
ร้าน M.V.COM
14 ธ.ค. 2560 04:11:13


Tag : IPCamera , cctv , SMOKE , ไมล์โคโฟนจิ๋ว , ทีวีวงจรปิด , กล้องวงจรปิด , กล้องอินฟาเรด


ธนู COMPOUND แบบใหม่ Triangle Bow ราคาแนะนำตัว 9900 บาทจ้า

inch bow weight 3.3 lbs draw weight 50lbs velocity 260 fps draw length 27.5 inch axle to axle 21.5inch brace height 9.5 inch limbs fiberglass ชุดโปรโมชั่น - Triangle Bow 1 ตัว ราคา 9 900 บาท - ศูนย์ Fiber Optic แบบมีไฟ 5 PIN 1 ตัว ราคา 1 100 บาท - อุปกรณ์น้าวสาย Release 1 ตัว ราคา 2 500 บาท - ที่วางลูกธนู REST 1 ตัว ราคา 700 บาท - WAX 1 ขวด ราคา 200 บาท - กระเป๋าธนู 1 ใบ ราคา 2 200 บาท - ลูกธนู คาร์บอนเปลี่
ราคา ฿ 9,900
ร้าน SIGNALSPORT
9 ธ.ค. 2560 14:33:53



siamhitech.net เครื่องหยอดกาว DISPENSER เครื่องหยอดกาวอัตโนมัติ หรือเครื่องหยอดของเหลว

ล์ว แว๊กซ์คั่ม Solenoid Valve Vacuum เซ็นเซอร์ Proximity Sensor เบรกเกอร์ แมคเนติก โอเวอร์โหลด Breaker Magnetic Overload ตัวอัดชิ้นงานอัตโนมัติ automatic press machine เครื่องมือวัด ตู้ไฟเบอร์อ๊อฟติค Fiber Optic กล้องส่องชิ้นงานและเลนย์ขยาย รางอลูมิเนียม และ แผ่นอลูมิเนียม เสา น๊อต มือจับ ฯ aluminium groove plate nuts box etc . สวิทย์ไฟ สวิทย์ลม Stepping Motor คอมพิวเตอร์ โรบอท มอเตอร์ มอเตอร์เกียร์ มอเตอร์D
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน สยามไฮเทค ขายเครื่องจักรอุตสหก
7 ธ.ค. 2560 09:06:24


Tag : เครื่องหยอดกาว , DISPENSER , เครื่องหยอดกาว , www.siam-hitech.com , www.siamhitech.net



Nickel-brass cable gland Metal cable gland Nylon PA6 Plastic IP68

switches Safty switches Isolator disconnecting switches. -Profi bus Field bus connector systems Passive and Active type M8 M12 sensor connector. -Switching power supply Proximity sensor Photo sensor Fiber Optic sensor Process panel meter Counter Encoder Power resistor. -Control relay Finder Safty Relay Pilz เทียบรุ่นและจัดหา -Harting connector Walther connector Procon connector Phoenix connector DDK connect
ราคา ฿ 1
ร้าน ubg2008
25 ส.ค. 2559 10:47:29


Tag : Cable gland IP68 , Metal cable gland , เคเบิ้ลแกรนด์ , Plastic cable gland , ขั่วต่อสายไฟ , Stainless cable glan


ผลิตนำเข้า กระดูกงู รางกระดูกงู cable drag chain cable chain power chain energy chain โซ่กระดูกงู รางกระดูกงูร้อยสาย เทียบรุ่นขนาดได้ทุกยี่ห้อ-แ

switches Safty switches Isolator disconnecting switches. -Profi bus Field bus connector systems Passive and Active type M8 M12 sensor connector. -Switching power supply Proximity sensor Photo sensor Fiber Optic sensor Process panel meter Counter Encoder Power resistor. -Control relay Finder Safty Relay Pilz เทียบรุ่นและจัดหา -Harting connector Walther connector Procon connector Phoenix connector DDK connect
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน ubg2008
25 ส.ค. 2559 10:47:28


Tag : Plastic cable drag c , Cable drag chain , Metal cable drag cha , รางกระดูกงู ร้อยสาย , โซ่ร้อยสาย


ท่อร้อยสายไฟพลาสติก ท่อร้อยไฟเหล็กถัก ท่ออ่อนกันน้ำแบบเหล็ก ท่อหุ้มสายไฟ ท่อย่น ท่อลูกฟูก Metal conduit Flexible conduit Plastic conduit Corrugate con

switches Safty switches Isolator disconnecting switches. -Profi bus Field bus connector systems Passive and Active type M8 M12 sensor connector. -Switching power supply Proximity sensor Photo sensor Fiber Optic sensor Process panel meter Counter Encoder Power resistor. -Control relay Finder Safty Relay Pilz เทียบรุ่นและจัดหา -Harting connector Walther connector Procon connector Phoenix connector DDK connect
ราคา ฿ 100
ร้าน ubg2008
25 ส.ค. 2559 10:47:27


Tag : Special flexible con , Metal flexible cond , High temperature fle , ท่ออ่อนร้อยสาย ชนิดท , Stailess steel flexi , ท่อเฟล็กซ์ ร้อยสาย , ท่อเฟล็กซ์


Plastic Heavy Duty Multipole Connector

switches Safty switches Isolator disconnecting switches. -Profi bus Field bus connector systems Passive and Active type M8 M12 sensor connector. -Switching power supply Proximity sensor Photo sensor Fiber Optic sensor Process panel meter Counter Encoder Power resistor. -Control relay Finder Safty Relay Pilz เทียบรุ่นและจัดหา -Harting connector Walther connector Procon connector Phoenix connector DDK connect
ราคา ฿ 600
ร้าน ubg2008
25 ส.ค. 2559 10:47:26


Tag : Plastic Heavy Duty M , I.L.M.E. Connector , multipole connector , connector , ขั้วต่อไฟฟ้า , Heavy Duty Connector , ILME , multipin connector , ขั้วต่อไฟฟ้าอุตสาหกร , ขั้วต่อไฟฟ้าพลาสติก


Aluminium Enclosures Boxes IP66 67 กล่องอลูมิเนียม กันน้ำ คุณภาพสูง สำหรับอุตสาหกรรม มีรุ่นและขนาด ให้เลือกใช้ ตามความเหมาะสม

switches Safty switches Isolator disconnecting switches. -Profi bus Field bus connector systems Passive and Active type M8 M12 sensor connector. -Switching power supply Proximity sensor Photo sensor Fiber Optic sensor Process panel meter Counter Encoder Power resistor. -Control relay Finder Safty Relay Pilz เทียบรุ่นและจัดหา -Harting connector Walther connector Procon connector Phoenix connector DDK connect
ราคา ฿ 1
ร้าน ubg2008
25 ส.ค. 2559 10:47:25


Tag : Plastic boxes IP65 , Aluminium Enclosure , Boxes IP66/67 , กล่องอลูมิเนียม กันน , cable gland IP68











รองเท้าแฟชั่น , กระเป๋าแฟชั่น , จัดงานแต่งงาน , รองเท้ากอล์ฟ , เสื้อผ้าคนอ้วน , สบู่แครอท , ซากรถ , ที่นอนยางพารา , ขายไม้ยูคา , วอลเปเปอร์ , ลามิเนต , พาเลท , ทัวร์พม่า , แต่งหน้า , ทรงผม , ทำเล็บ , ความรัก , วิธีแต่งหน้า , แฟชั่น , ผู้หญิง , ดูดวงความรัก , แต่งตัว , ความงาม , สุขภาพ , ทาเล็บ , สถานที่ท่องเที่ยว , ทะเล , ของกิน , จักรยาน , จักรยานเสือหมอบ , เคสไอโฟน6 , ขายสุนัข , จักรยานเสือภูเขา , แบตสำรอง , เปิดร้านค้าออนไลน์ฟรี , โฆษณาฟรี , ร้านค้าออนไลน์ , โทรศัพท์มือถือ ,