หมวดหมู่สินค้า  > คอมพิวเตอร์  > สินค้าไอทีอื่นๆ

สินค้าแนะนำ   เมาส์ปากกา , อุปกรณ์ไอทีให้เช่า , เครื่องอ่านบาร์โค๊ด , รับซ่อมคอมพิวเตอร์




จำนวนสินค้า 1,047 ชิ้น

GT9 HIP ราคา 7 500.- GT9 GUARDTOUR นาฬิกายามตรวจสอบการทำงานของเจ้าหน้าที่ รปภ

HIP GT9 เป็นนาฬิกายาม PATROL MANAGING ให้ทุกครัวเรือนอุ่นใจ ในระบบรักษาความปลอดภัย เพื่อป้องกันมิให้เจ้าหน้าที่หลับ และยังสามารถรักษาระบบการทำงานของเจ้าหน้าที่ รปภ.ได้อย่างเคร่งครัด โดยการบันทึกเวลาเพื่อเป็นหลักฐานคุณสมบัติ เครื่อง RFID REDAER GUARD
ราคา ฿ 7,500
ร้าน pathumdesign
2 พ.ค. 2563 14:25:07


Tag : นาฬิกายาม , GT9 HIP


CM GT11 HIP ราคา 8 500.- GT11 GUARDTOUR นาฬิกายามตรวจสอบการทำงานของเจ้าหน้าที่ รปภ

GT11 HIP ราคา 8 500.-  PATROL MANAGING ให้ทุกครัวเรือนอุ่นใจ ในระบบรักษาความปลอดภัย เพื่อป้องกันมิให้เจ้าหน้าทีหลับ ระบบตรวจการณ์หรือลาดตระเวน ที่ท างานโดยระบบบัตรไร้สัมผัส RFID และซอฟต์แวร์การจัดการงานลาดตระเวน พัฒนาข้ึนมาเพื่อนา มาใช้จัดเส้นทา
ราคา ฿ 8,500
ร้าน pathumdesign
2 พ.ค. 2563 14:24:54


Tag : นาฬิกายาม , CM GT11


Remote Projector Acer

Remote Projector Acer  X1123H D800D EV-S80H V50S AS540 ASV1715 DX120 BS-020 KS330 X1223H D810D EV-X80H
ราคา ฿ 1,100
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
26 ธ.ค. 2562 14:48:44



RAZR EMW-V120 Moterized จอมอเตอร์ไฟฟ้า 120' MW 4 3

จอภาพอัตราส่วน 4 3 ขนาด 183 x 244 ซม. 120'Diag กล่องจอรับภาพทำด้วยวัสดุเหล็กอย่างดี ให้ความแข็งแรงทนทาน ควบคุมการขึ้นลงของจอรับภาพ และม้วนเก็บด้วยมอเตอร์ไฟฟ้า ปรับความสูงของจอ จากการเลื่อนจอ ขึ้น ลง ได้ทุกตำแหน่ง และหยุดโดยอัตโนมัติเมื่อเลื่อนขึ้นสุ
ราคา ฿ 12,900
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
3 ส.ค. 2562 11:17:31



โปรแกรมบริหารงานบุคคล คิดเงินเดือน พนักงาน Pay Roll time Attendance ราคา 12 000 .-

โปรแกรมบริหารงานบุคคล Pay Roll time Attendance    ราคา 12 000.00 บาท   ราคายังไม่รวมภาษี 12 000.00 บาท   รายละเอียด โปรแกรมบริหารงานบุคคล Pay Roll Biz ซอฟต์แวร์ที่พัฒนาขึ้นมา เพื่อช่วยให้งานด้านทะเบียนข้อมูลพนักงาน เวลาการทำงาน แล
ราคา ฿ 12,000
ร้าน pathumdesign
10 เม.ย. 2562 16:11:02


Tag : pay roll software , program pay roll , โปรแกรมคิดเงินเดือน


Remote Projector Casio

รีโมทโปรเจคเตอร์ Casio  XJ-FC350WS XJ-VC330XS V10X F100W และอื่นๆ
ราคา ฿ 1,500
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
31 ม.ค. 2562 13:07:51



Remote Projector Acer

รีโมทโปรเจคเตอร์ Acer P1276 X113PH P1283  และรุ่นอื่นๆ
ราคา ฿ 1,150
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
21 ม.ค. 2562 08:53:41


Tag : รีโมทโปรเจคเตอร์ Acer


8060-6318W

DMD Chip สำหรับโปรเจคเตอร์  Acer BenQ Infocus Viewsonic
ราคา ฿ 7,500
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
21 ธ.ค. 2561 22:09:30


Tag : DMD Chip , รับซ่อมโปรเจคเตอร์


OPTOMA HD82

โปรเจคเตอร์มือสอง  OPTOMA HD82 1300 ลูเมน FULL HD  หลอดภาพใช้งานน้อยมาก สำหรับคอหนัง Full HD   ประกันสินค้า 90 วัน  การันตีคุณภาพ โดย ชัวร์   สอบถามราคาพิเศษ โทร. 096-4595639 
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
5 ก.ย. 2561 16:54:28



EPSON EB-1776W

โปรเจคเตอร์มือสอง  EPSON EB-1776W 3000ลูเมน wxga สภาพดี ใช้งานน้อย ไม่มีรีโมท ประกันสินค้า 90 วัน  การันตีคุณภาพ โดย ชัวร์   สอบถามราคาพิเศษ โทร. 096-4595639 
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
5 ก.ย. 2561 16:51:14



ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
19 ส.ค. 2561 12:58:22


Tag : Fiber Patch Cord , Singlemode OS1 , 9/125 , Fiber Optic , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , ซิงเกิลโมด , เคเบิ้ลไทร์ , Cable Tie , OS1


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
19 ส.ค. 2561 12:58:21


Tag : Singlemode Duplex OS , Fiber Optic , Patchcord , Singlemode OS1 , 9/125 , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , Cable Tie , เคเบิ้ลไทร์ , OS1


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
19 ส.ค. 2561 12:58:20


Tag : Multimode Simplex OM , Fiber Optic , Fiber Patchcord , Multimode OM1 Fiber , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , เคเบิ้ลไทร์ , Cable Tie , OM1


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
19 ส.ค. 2561 12:58:19


Tag : Multimode Duplex OM1 , Fiber Optic , Fiber Patchcord , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , Pigtail , Cable Tie , เคเบิ้ลไทร์ , OM1


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
19 ส.ค. 2561 12:58:18


Tag : Multimode Simplex OM , Fiber Optic , Fiber Patchcord , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , เคเบิ้ลไทร์ , Cable Tie , Pig Tail


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
19 ส.ค. 2561 12:58:17


Tag : Multimode Duplex OM2 , Fiber Optic , Fiber Patch Cord , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , Pig Tail , Cable Tie , เคเบิ้ลไทร์


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
19 ส.ค. 2561 12:58:16


Tag : Fiber Patchcord , Fiber Optic , ไฟเบอร์ออฟติอ , เส้นใยแก้วนำแสง


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
19 ส.ค. 2561 12:58:15


Tag : Multimode Duplex OM3 , Fiber Optic , Fiber Patch Cord , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , เคเบิ้ลไทร์ , Cable Tie , Pigtail , ระบบเน็ทเวอร์ค


10G TRANSCEIVER SFP MMF 850 NM DISTANCE 300 M.

Part NumberPackageData rateWavelengthDistance TEO-SFP10G-SRSFP 10Gbps850nm300m TEO-SFP10G-LRMSFP 10Gbps1310nm220m TEO-SFP10G-LRSFP 10Gbps1310nm10km TEO-SFP10G-L20SFP 10Gbps1310nm20km TEO-SFP10G-ERSFP 10Gbps1550nm40km TEO
ราคา ฿ 3,120
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
19 ส.ค. 2561 12:58:14


Tag : Transceiver , Fiber Optic , ทรานซีฟเวอร์ , ไฟเบอร์ออฟติก , เคเบิ้ลไทร์


FPM-300 OPTICAL POWER METER

The FPM-300 series is a range of optical power meter covering spectral range from 800nm to 1600nm ; ideal for both single-mode and multi-mode fiber testing. FPM-300 optical power meter is light weight and easy to use. Features Compact design and port
ราคา ฿ 24,700
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
19 ส.ค. 2561 12:58:13


Tag : FPM-300 OPTICAL POWE , เคเบิ้ลไทร์ , ไฟเบอร์ออฟติก , Fiber Optic Tester , พาวเวอร์มิเตอร์ , ทดสอบสัญญานไฟเบอร์ , คอมซายนื , comscience , เครื่องมือทดสอบสัญญาน


ราคา ฿ 34,000
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
19 ส.ค. 2561 12:58:12


Tag : LFS-105S MINI LIGHT , Fiber Optic Tester , ไฟเบอร์ออฟติกเทสเตอน์ , เคเบิ้ลไทร์


FPM-305SA MINI OPTICAL POWER METER

Features 50 Hours operation time with 3 1.5V batteriesAuto-zero function.Calibrated wavelengths 8001600nm.50dB dynamic range.Pockect size
ราคา ฿ 13,000
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
19 ส.ค. 2561 12:58:11


Tag : FPM-305SA MINI OPTIC , Fiber Optic Tester , ไฟเบอร์ออฟติกเทสเตอร์ , เคเบิ้ลไทร์


Tag : Balun , Balun BNC to RJ45 , Balun 75/120 , บาลัน , Com-Science , Comscience , COMS-NET , คอมซายน์ , เคเบิ้ลไทร์


ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
19 ส.ค. 2561 12:57:49


Tag : Balun , Balun BNC to RJ45 , Balun 75/120 Ohm , บาลัน , Com-Science , Comscience , COMS-NET , คอมซายน์ , เคเบิ้ลไทร์


Coaxial Balun Panel 19" 32 Port BNC Female Panel Mount 13 000 บาท ชุด

Coaxial Balun Panel 19" 32 Port BNC Female Panel Mount 13 000 บาท ชุดProduct Overview -Litech offer wide range of rack mountable balun panel for conversion of 75 ohm coaxial transmission to 120 ohm balanced twisted pair and vice versa. The balun pane
ราคา ฿ 13,000
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
19 ส.ค. 2561 12:57:48


Tag : Coaxial Balun Panel , UTP Balun , BNC Balun , RJ-45 Balun , บาลัน , Litech


BNC H Adapter 170 บาท อัน

ยอดสั่งซื้อขั้นต่ำ 100 อัน
ราคา ฿ 170
ร้าน Com-Science Network Co.,Ltd.
19 ส.ค. 2561 12:57:47


Tag : BNC H Adapter , BNC Connector


Infocus 2Hand

infocus in5104 4000 lm WXGA มือสองสภาพสวย ใช้งานน้อย พร้อมรับประกันสินค้า3 เดือน
ราคา ฿ 16,500
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
9 ก.ค. 2561 11:17:36


Tag : โปรเจคเตอร์มือสอง , รับซ่อมโปรเจคเตอร์ , โปรเจคเตอร์เสีย , ราคาโปรเจคเตอร์ , เครื่องฉายหนัง , ฉายจอใหญ่ , อะไหล่แท้โปรเจคเตอร์


5020 Ef50201s1-c000-f99

SUNON 5020 Ef50201s1-c000-f99 Fan Dc12v 1.02w 
ราคา ฿ 850
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
29 พ.ค. 2561 15:42:03


Tag : พัดลมโปรเจคเตอร์


BUB0512L

BUB0512L 12โวลต์0.12A w1070 w1070
ราคา ฿ 1,150
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
29 พ.ค. 2561 15:40:09


Tag : พัดลมโปรเจคเตอร์


GB1245PKV1-8AY

SUNON GB1245PKV1-8AY 12V. 0.5W.
ราคา ฿ 850
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
29 พ.ค. 2561 15:17:54


Tag : พัดลมโปรเจคเตอร์


AB05012DX200600

AB05012DX200600 12v 0.15a
ราคา ฿ 850
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
29 พ.ค. 2561 12:49:01


Tag : พัดลมโปรเจคเตอร์


AB05012dx200300

ADDA AB05012DX200300 12V 0.15A
ราคา ฿ 850
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
29 พ.ค. 2561 12:33:58


Tag : พัดลมโปรเจคเตอร์


AB06012MX250300

ADDA AB06012MX250300 DC 12โวลต์0.18A
ราคา ฿ 1,800
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
29 พ.ค. 2561 12:24:18


Tag : พัดลมโปรเจคเตอร์


AB5012MB-C03

AB5012MB-C03 
ราคา ฿ 850
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
29 พ.ค. 2561 12:16:06


Tag : พัดลมโปรเจคเตอร์


SF5020RH12-06E

SF5020RH12-06E   DC 12V 210MA
ราคา ฿ 1,550
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
29 พ.ค. 2561 11:51:09


Tag : พัดลมโปรเจคเตอร์


AB5012MX-A03

New Original ADDA AB5012MX-A03 12V 0.30A 
ราคา ฿ 1,150
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
29 พ.ค. 2561 10:56:08



Power SUpply P8L48-8100T

Power Supply สำหรับโปรเจคเตอร์  Mitsubishi FD630U WD620U XD600 XD600LP XD600U GX-680
ราคา ฿ 4,500
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
25 พ.ค. 2561 12:53:09



Power Supply P4U94902654

Power Supply สำหรับโปรเจคเตอร์ VIEWSONIC P4U47-8100 P4E37-0800-00 Power Supply PJD622   BENQ MP615P MP625P MX501 
ราคา ฿ 5,500
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
25 พ.ค. 2561 12:29:28



Power Supply 319A2

Power Supply สำหรับโปรเจคเตอร์ Acer H5360BD H5360 H6500 h7531d  DELL 1410X
ราคา ฿ 3,500
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
25 พ.ค. 2561 12:19:19



หลอดภาพโปรเจคเตอร์ Viewsonic

จำหน่ายหลอดภาพโปรเจคเตอร์ Viewsonic ทุกรุ่น  ราคาพิเศษ โทร. 096-4595639  
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
7 พ.ค. 2561 09:51:43



หลอดภาพโปรเจคเตอร์ Vivitek

จำหน่ายหลอดภาพโปรเจคเตอร์ Vivitek ทุกรุ่น  ราคาพิเศษ โทร. 096-4595639  
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
7 พ.ค. 2561 09:51:25



หลอดภาพโปรเจคเตอร์ Panasonic

จำหน่ายหลอดภาพโปรเจคเตอร์ Panasonic ทุกรุ่น  ราคาพิเศษ โทร. 096-4595639  
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
1 พ.ค. 2561 22:10:58



หลอดภาพโปรเจคเตอร์ Optoma

จำหน่ายหลอดภาพโปรเจคเตอร์ Optoma ทุกรุ่น  ราคาพิเศษ โทร. 096-4595639  
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
1 พ.ค. 2561 22:09:42



หลอดภาพโปรเจคเตอร์ Infocus

จำหน่ายหลอดภาพโปรเจคเตอร์ Infocus ทุกรุ่น  ราคาพิเศษ โทร. 096-4595639  
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
1 พ.ค. 2561 22:08:12



หลอดภาพโปรเจคเตอร์ Epson

จำหน่ายหลอดภาพโปรเจคเตอร์ Epson ทุกรุ่น  ราคาพิเศษ โทร. 096-4595639  
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
1 พ.ค. 2561 22:06:58



หลอดภาพโปรเจคเตอร์ Dell

จำหน่ายหลอดภาพโปรเจคเตอร์ Dell ทุกรุ่น  ราคาพิเศษ โทร. 096-4595639  
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
1 พ.ค. 2561 22:05:10



หลอดภาพโปรเจคเตอร์ BenQ

จำหน่ายหลอดภาพโปรเจคเตอร์ BenQ ทุกรุ่น  สินค้าพร้อมส่ง  ราคาพิเศษ โทร. 096-4595639  
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
1 พ.ค. 2561 22:02:34



หลอดภาพโปรเจคเตอร์ Acer

จำหน่ายหลอดภาพโปรเจคเตอร์ Acer ทุกรุ่น  สินค้าพร้อมส่ง  ราคาพิเศษ โทร. 096-4595639  
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
1 พ.ค. 2561 21:59:54



หลอดภาพโปรเจคเตอร์ Sony

จำหน่ายหลอดภาพโปรเจคเตอร์ Sony ทุกรุ่น  ราคาพืเศษ  สอบถาม 096-4595639 
ราคา ฿ ไม่ระบุ
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
1 พ.ค. 2561 16:58:49



Remote Projector Infocus

รีโมทโปรเจคเตอร์ Infocus 
ราคา ฿ 850
ร้าน หจก.โปรเจคเตอร์ชัวร์
19 เม.ย. 2561 08:48:55


Tag : รีโมทโปรเจคเตอร์ Infocus



<<< 1 ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... 21 >>>



ฟิบฟอบ , ที่นอนลม , ทัวร์สิงคโปร์ , ขายแมว , ลิด้า , เพียวไวท์ , ขายไม้ยูคา , ทัวร์ฮ่องกง , ขายลูกหมา , สบู่หอยทากชินลาลา , โฆษณาฟรี , ถังเก็บน้ำ , พระลือ , ขายชิวาวา , ครีมเลล่า , เสื้อผ้าคนอ้วน , มือถือ , สร้างเว็บฟรี , ไม้แบบ , วิตามินขาเรียว , เว็บผู้หญิง