หมวด : คอมพิวเตอร์

10G TRANSCEIVER SFP+ MMF 850 NM, DISTANCE 300 M.
ราคา : 3,120 ฿
ต้องการ : ขาย
ประเภทสินค้า : สินค้าใหม่
ยี่ห้อ : TEOSCO
รุ่น : TEO-SFP10G-SR
วันที่ปรับปรุงล่าสุด : 19 ส.ค. 2561 12:58:14
วันที่ประกาศ : 15 ส.ค. 2555 15:34:34
เข้าชม : 2,634 ครั้ง
IP : 58.8.153.xx


ร้าน :
Com-Science Network Co.,Ltd.

ชื่อผู้ประกาศ :
จันทร์จิรา

E-Mail :

เบอร์โทรศัพท์ :
02 8999337 ถึง 9

แฟกส์ :
02 8995395

โทรศัพท์มือถือ :
086 3032970

ที่อยู่ :
135.137 ซอยเอกชัย 69 ถนนเอกชัย แขวงบางบอน เขตบางบอน

จังหวัด :

การติดต่ออื่นๆ :
chanchira@comscience-network.com

ความรู้เบื้องต้นในการซื้อสินค้า




Part NumberPackageData rateWavelengthDistance TEO-SFP10G-SRSFP+10Gbps850nm300m TEO-SFP10G-LRMSFP+10Gbps1310nm220m TEO-SFP10G-LRSFP+10Gbps1310nm10km TEO-SFP10G-L20SFP+10Gbps1310nm20km TEO-SFP10G-ERSFP+10Gbps1550nm40km TEO-SFP10G-ZRSFP+10Gbps1550nm80km TEO-CWDM-SFP40GXXCWDM10Gbps1270nm~1610nm for CWDM40km TEO-CWDM-SFP80GXXCWDM10Gbps1270nm~1610nm for CWDM80km TEO-DWDM-SFP10G40DWDM10Gbps1528.77~1563.86nm for DWDM40km TEO-DWDM-SFP10G80DWDM10Gbps1528.77~1563.86nm for DWDM80km TEO-BIDI-SFP10G-1270BiDi10Gbps1270nm20km TEO-BIDI-SFP10G-1330BiDi10Gbps1310nm20km The TEO-SFP-10GE transceiver family are small form factor pluggable modules for bi-directional serial optical data communications such as 10GBASE Ethernet. The modules are compliant to the SFP+ MSA and are hot pluggable. Digital diagnostic functions are available via an I2C serial bus specified in the SFP MSA SFF-8472.The modules meet the requirements of the IEEE802.3 10GBASE-SR/LR/LRM/LW Ethernet standard and are suitable for interconnections in 10G Ethernet environments. The family covers a wide range of applications, with 850nm?1310nm? 1550nm versions available for muliti -mode fiber, 1310nm and 1550nm, and CWDM, DWDM and BIDI versions for single mode fiber.Features- Up to 300m transmission at 850 nm on OM3, 2000 MHz*km- Up to 80 km transmission at 1550 nm- Up to 40km transmission at CWDM- Up to 40km transmission at DWDM- Up to 20km transmission at BIDI- Hot-Pluggable SFP+ footprint LC Optical Transceiver- Small Form-Factor Pluggable (SFP) MSA compatible- 18 CWDM wavelengths (?): 1271 nm to 1611 nm - DWDM wavelength from 1528.77nm to 1563.86nm as specified by the ITU-T- SFF-8472 Digital Diagnostic Function



Tag : Transceiver , Fiber Optic , ทรานซีฟเวอร์ , ไฟเบอร์ออฟติก , เคเบิ้ลไทร์


ข้อมูล การชำระเงิน
ชำระเงินแบบอื่นๆ
ชำระเงินเมื่อรับสินค้า

ข้อมูล การรับ-ส่งสินค้า
ยังไม่ระบุ ตกลงกันทีหลัง







สินค้าใกล้เคียง

CD-R Easy Write หน้าสี 10แผ่น 55.- ยกหลอ...

55 ฿

ไอ ที ฮัท

สกรีนคีย์บอร์ด สกรีน keyboard

ไม่ระบุ ฿

พันลายกราฟ

โปรโมชั่นใหม่มาแรง สำหรับ เน็ตซิมยุคนี้

699 ฿

Smart Choi

รับสมัครProgammer 10 อัตรา ด่วน ให้เงินเ...

120,000 ฿

สุวัสสพระเ

โปรแกรมบริหารงานบุคคล คิดเงินเดือน พนักง...

12,000 ฿

pathumdesi

10G TRANSCEIVER SFP MMF 850 NM DISTANCE ...

3,120 ฿

Com-Scienc





ทัวร์พม่า , รีดิว , ครีมเลล่า , พัดลมโรงงาน , คลาร่าพลัส , ประกาศฟรี , ทัวร์ญี่ปุ่น , ขายปืน , เปิดท้ายขายของ , ซันคลาร่าพลัส , สบู่เบนเนท , ปอมขาว , โฆษณาฟรี , ครีมยันฮีของแท้ , รองเท้าส้นสูง , ปั๊มลม , ตู้แช่เย็น , รองเท้าแฟชั่นเกาหลี , พาเลทไม้ , ที่นอนลม , แต่งหน้า , ทรงผม , ทำเล็บ , ความรัก , ดูดวง , ร้านอาหาร , วาไรตี้ , ท่องเที่ยว , ลดน้ำหนัก , ออกกำลังกาย , คติสอนใจ , บิวตี้ , แฟชั่น , สุขภาพ , ทำอาหาร , เจลล้างหน้าสำหรับผิวแพ้ง่าย , เที่ยว , มือถือ , รีวิวร้านอาหาร , สถานที่ท่องเที่ยว , แนะนำโรงแรม , เส้นทางการเดินทาง , ทริปท่องเที่ยว , แนะนำร้านอาหาร , ข่าวสารท่องเที่ยว , รีวิวโรงแรม , SiamOK , เว็บผู้หญิง , ร้านค้าออนไลน์ , ขายของออนไลน์