หมวด : คอมพิวเตอร์

Singlemode Simplex OS1 9/125 Fiber Patch Cable
ราคา : ไม่ระบุ ฿
ต้องการ : ขาย
ประเภทสินค้า : สินค้าใหม่
ยี่ห้อ : COMS-NET
วันที่ปรับปรุงล่าสุด : 19 ส.ค. 2561 12:58:22
วันที่ประกาศ : 13 ต.ค. 2555 12:10:10
เข้าชม : 1,925 ครั้ง
IP : 58.8.153.xx


ร้าน :
Com-Science Network Co.,Ltd.

ชื่อผู้ประกาศ :
จันทร์จิรา

E-Mail :

เบอร์โทรศัพท์ :
02 8999337 ถึง 9

แฟกส์ :
02 8995395

โทรศัพท์มือถือ :
086 3032970

ที่อยู่ :
135.137 ซอยเอกชัย 69 ถนนเอกชัย แขวงบางบอน เขตบางบอน

จังหวัด :

การติดต่ออื่นๆ :
[email protected]

ความรู้เบื้องต้นในการซื้อสินค้า






Tag : Fiber Patch Cord , Singlemode OS1 , 9/125 , Fiber Optic , ไฟเบอร์ออฟติก , ใยแก้วนำแสง , ซิงเกิลโมด , เคเบิ้ลไทร์ , Cable Tie , OS1


ข้อมูล การชำระเงิน
ชำระเงินแบบอื่นๆ
ชำระเงินเมื่อรับสินค้า

ข้อมูล การรับ-ส่งสินค้า
ยังไม่ระบุ ตกลงกันทีหลัง







สินค้าใกล้เคียง

MINI DVD-RW แผ่นละ

55 ฿

ไอ ที ฮัท

โปรแกรมบริหารงานบุคคล คิดเงินเดือน พนักง...

12,000 ฿

pathumdesi

10G TRANSCEIVER SFP MMF 850 NM DISTANCE ...

3,120 ฿

Com-Scienc

ขายเหมา สายไฟใช้กับคอมพิวเตอร์จำนวนมาก

ไม่ระบุ ฿

bkkrecycle

รับซื้อคอมร้านอินเตอร์เน็ต ร้านเกมส์ ให้...

888,888,888 ฿

รับซื้อของ





กลูต้าไธโอน , ซันคลาร่า , วอลเปเปอร์ , โหย่งเหิง , โฆษณา , ที่นอนลม , มือถือ , รองเท้าfitflop , สบู่หอยทากชินลาลา , รองเท้าผู้หญิง , พระลือ , พาเลทเหล็ก , ฟิบฟอบ , รองเท้าฟุตบอล , ขายชิสุ , ที่นอนโลตัส , รองเท้าเกาหลี , ตู้โชว์เค้ก , เสื้อผ้าคนอ้วน , ตู้แช่เค้ก , แต่งหน้า , ทรงผม , ทำเล็บ , ความรัก , ดูดวง , ร้านอาหาร , วาไรตี้ , ท่องเที่ยว , ลดน้ำหนัก , ออกกำลังกาย , คติสอนใจ , บิวตี้ , แฟชั่น , สุขภาพ , ทำอาหาร , เจลล้างหน้าสำหรับผิวแพ้ง่าย , มือถือ , สถานที่ท่องเที่ยว , แนะนำโรงแรม , เส้นทางการเดินทาง , ทริปท่องเที่ยว , แนะนำร้านอาหาร , ข่าวสารท่องเที่ยว , รีวิวโรงแรม , เว็บผู้หญิง , hotelsiam siamchill travelyummy เว็บท่องเที่ยว , แนะนำที่เที่ยว , แนะนำที่พัก , แนะนำที่กิน , ทริปท่องเที่ยว , เส้นทางการเดินทาง , ข่าวสารท่องเที่ยว , เราเที่ยวด้วยกัน ร้านค้าออนไลน์ , ขายของออนไลน์